Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ chỉnh ảnh cho lung linh và nét hơn.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Pusycat, 19/5/14.

Lượt xem: 2,628

1. Pusycat Mới đăng kí

Chào các bác, em mới biết đến diễn đàn này thấy hay quá.
    Em có một việc muốn nhờ các bác. Chả là năm ngoái lên Thành phố đi thi ĐH được một em sinh viên tình nguyện hướng dẫn nhiệt tình, em kết lắm. ( Em thi lại hai năm nên em í kém 1 tuổi). Nhưng đang bận thi cử và còn gà nên không xin số liên lạc.
    Tình cờ đọc báo thấy mặt em í, em save ngay, về ngắm suốt.
    Mùa hè này có dịp lên Thành phố, em muốn đi tìm loanh quanh mấy trường trong đó (Chắc cứ cầm ảnh hỏi đội SVTN là sẽ ra).
    Em nhờ các bác ghép và chỉnh giúp em để cái ông bên cạnh em í trở thành em, em gặp mới có cớ để cua ( Vì chắc cô ấy không nhớ ra em đâu). Nhưng người em thấp hơn ông đó cỡ 5cm và nhẹ hơn độ chục kg:D
    Ảnh đây ạ, cảm ơn các bác, mong các thánh troll đừng troll em nhiều mà tội nghiệp.

...
  2. Pusycat

Pusycat Mới đăng kí

Có sửa được tiêu đề không ạ? Em định sửa lại là " Nhờ các ghép ảnh giúp em" mà không biết sửa kiểu gì?
  3. mrcyclo

mrcyclo Thành viên cấp 2

Chụp lại cái dáng mặt như ông kia mới ghép được chứ... :-?
  4. Pusycat

Pusycat Mới đăng kí

Em thích cái bức này ạ, nhờ các cao thủ ghép giùm, troll nhè nhẹ thui ạ, hi hi
  5. Pusycat

Pusycat Mới đăng kí

Em sắp lên TP tìm em nó rồi, các bác giúp giùm em với, gấp gấp ạ. Cưa được em hậu tạ cafe :D
  6. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

Bửa nay mình ăn chay nên sẽ giúp bạn không troll, nhưng bạn gửi tấm hình khác chụp đứng, nếu đầu cúi xuống thì tốt không cũng ko sao chứ hình ngồi thì không thể dùng body của bạn dc
  7. viethq

viethq Thành viên cấp 2

LÀm ơn chụp dùm 1 tấm giống tư thế ông kia coi >"<
  8. viethq

viethq Thành viên cấp 2

9. NGUYEN VIET THANH

NGUYEN VIET THANH Thành viên cấp 2

lạy hồn!muốn ghép giống thật phải gửi ảnh khác chứ
  10. LyCongTruong

LyCongTruong Thành viên cấp 3

2 khuôn mặt 2 góc độ khác nhau ghép k thật
  11. vozfun

vozfun Thành viên cấp 2

viethq :Chú cứ lôi anh đi troll là sao đây>:)
    Pusycat: Cua đào thì cứ nói láo nhiều vào.Bảo là trước anh cũng đô con lắm, giờ đỡ nhiều rồi. Xem hình:
    =))=))=))
    viethq thích bài viết này
  12. viethq

viethq Thành viên cấp 2

Em nào dám troll bác vozfun, đấy bác mà ra tay là xong ngay rồi thấy chưa :v
  13. Ninhnguyenz

Ninhnguyenz Thành viên cấp 1

cho người nhỏ lại chút.... :)
    vozfunviethq thích bài viết này.
  14. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

Người ta đang chỉ đường cho mình mà mình thì nhìn nơi khác chắc hóng giai!
  15. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

chụp lại cái ảnh để mặt đúng tư thế coi. vấn đề ko phải bạn thích bức này hay không mà là ko đúng tư thế ghép giả lắm. nhớ là ảnh chụp cũng phải đẹp đẹp tí nhé chứ lại xài camera 2.0 chụp thì nản. Tán gái thì phải đầu tư chứ, bạn chỉ việc ngồi ra nhờ chụp lại mỗi tấm ảnh còn lười thì nghỉ đi :))
  16. Nguyễn Hoàng Linh

Nguyễn Hoàng Linh Mới đăng kí

Chúc bạn cưa cô ấy thành công =))
    vozfun thích bài viết này
  17. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:v :v hờ hờ bạn rất thích bị troll hay sao mà bạn lại chụp cái ảnh chẳng ăn nhặp gì với ảnh cần ghép vậy
  18. Kaka22

Kaka22 Thành viên cấp 1

Vãi thớt!! Nể bạn luôn

Ủng hộ diễn đàn