Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ chỉnh hộ áo

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi caubehntinhnghich, 29/8/14.

Lượt xem: 2,123

1. caubehntinhnghich Thành viên cấp 1

Mình được phân làm áo nhưng nghĩ được ý tưởng còn thể hiện thì không được đẹp. Đây là bản mình làm phác qua nhưng trông mờ nhạt quá. Mình muốn các bạn giúp mình edit lại cho áo nhìn nó bùng nổ chút nhưng đơn giản, màu sắc hài hòa và bố cục như mình ở đây. Cảm ơn mn :)

...
  2. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Bạn để chữ y như vậy hay có dấu tiếng việt vậy. Không hiểu câu bạn viết trên áo là gì
  3. caubehntinhnghich

caubehntinhnghich Thành viên cấp 1

tanirac: Bùng nổ đạp đổ thách thức bạn ạ. Tiếng Việt nhé tại font đấy ko gõ t.V đc :D
  4. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Thế chữ Neu là nghĩa gì vậy. Trông không đẹp cho một chiếc áo đó bạn
  5. caubehntinhnghich

caubehntinhnghich Thành viên cấp 1

tanirac : NEU là viết tắt tên trường mình bạn ạ
  6. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

À ra vậy. Đầy đủ thông tin rồi. Rãnh rỗi sẽ giúp bạn
    caubehntinhnghich thích bài viết này
  7. Thắng Bảo

Thắng Bảo Thành viên cấp 2

"bạn đang phân vân, bạn không có ý tưởng gì về áo, bạn muốn thiết kế áo ư hãy contact cho chúng tôi bthang1998@gmail.com dịch vụ thiết kế giá cả sinh viên =))
    cơ mà giúp edit kiểu thế này thì khác gì bảo ngta thiết kế hộ cái áo đâu bạn @-)@-)
  8. lenm

lenm Thành viên cấp 4

cạnh tranh với bác Thắng Bảo phát. Bác muốn được làm từ A-Z, free thiết kế, free chuyển phát, tặng quà khuyến mại :)) làm từ thiết kế đến gia công in ấn trong vòng 5 -7 ngày. Ngay tại Lĩnh Nam thì pờ mờ em. Mail đây nhá bác Lenm288@gmail.com
  9. nguyenthao811

nguyenthao811 Thành viên cấp 2

2 bác trên pr ghê quá =)))))
  10. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

Tiện thể mh đăng tin luôn là nhận dịp trung thu, mh tuyển gấu đi chơi cùng nhé, ai muốn ứng tuyển thì pm mh nhé..:D
    lenm thích bài viết này
  11. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

12. lenm

lenm Thành viên cấp 4

#12 OMG, như trẻ con tập tô, style của năm nào đây :O thật là vintage quá đi mà :O
    nguyenhoangmai thích bài viết này
  13. nguyenhoangmai

nguyenhoangmai Thành viên cấp 2

lenm style của năm 2014 là gì vậy? mình mới làm áo lần đầu tiên ? thanks bạn
  14. lenm

lenm Thành viên cấp 4

bạn có thể google mà :)) đại khái năm ngoài là typograhy + chibi. Năm nay thì có lẽ là thêm Doodles

Ủng hộ diễn đàn