Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ des giúp mình một poster

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Sakura_21, 28/10/12.

Lượt xem: 2,112

1. Sakura_21 Mới đăng kí

Chào các bạn :)

Hôm nay, mình vào đây nhờ bạn nào đó tạo giúp mình một poster cho Fan Fic mình viết. Thật sự thì mình chẳng biết gì về PTS và cũng không quen biết ai nên đành mạo muội vào đây nhờ các bạn. Mình ko biết có gì ko phải ko nhưng mình mong bạn nào có khả năng thì giúp mình với. Mình mong các bạn nhận lời giúp mình. Mình cảm ơn và xin lỗi nếu có làm phiền!

Yêu cầu của mình ko có gì đặc biệt, chỉ cần des theo sở thích của các bạn và hợp vs gam màu của Fic một chút. Mình muốn des một poster 4 nhân vật, gam màu trầm một chút vì Fic ko phải theo thể loại Fun. Mình thích đơn giản nhưng tinh tế một chút, hì... Nói chung các bạn cứ tùy ý des là đc. Mình có thích một vài poster, mình đưa các bạn tham khỏa nhé.

Còn đây là chi tiết thêm về Fic của mình

Author: Sakura_21
    Tên Fic : The Hunting Game
    Sắc màu: Tối một chút nhưng đừng quá đậm.
    Size : Tùy các bạn nhưng lớn một chút để dễ post lên rum nhé (^^)
    Poster có 4 nv nhé các bạn: Em đưa hình nhưng anh chị cũg có thể dùng hình khác. Miễn nó phù hợp là đc ạ :D
    Link ảnh ở bên dưới và vì muốn post link khi chưa đủ 20 bài thì phải bỏ http ra nên các bạn thông cảm nhé :(

...
  2. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

Bạn đọc hướng dẫn post ảnh rồi edit bài đi, ai vào nhìn cái này mình nghĩ cũng quay ra liền á
    Sakura_21Phạm Hữu Dư thích bài viết này.
  3. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

Làm ơn đọc cái đi mà =.=
    Phạm Hữu DưSakura_21 thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn