Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ design ảnh CLB bóng đá...

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Eric.K, 24/4/13.

Lượt xem: 5,986

1. Eric.K Thành viên cấp 2

Nhờ các bạn làm giúp mình design hộ bức hình này, mình mới học pts nên chưa biết ghép và design, mới chỉ biết blend màu đơn giản thôi...:D, các bạn giúp mình design ảnh thằng bạn mình giống như bức hình của Tom Cleveley hoặc Van Persie...:D. Một bức là riêng mình nó mặc áo trắng, và một bức có cả nó và ông anh mình mặc áo đỏ...:D...các bạn tạo hộ mình một các logo cho hợp với hình design của các bạn nhé...và đây là ảnh và cái logo tên đội bóng...

Còn đây là 2 hình mẫu của Tom Cleverley và Van Persie. Các bạn design kiểu dạng như 2 pic này nhé...:D

...
  2. Con gà của thế kỉ

Con gà của thế kỉ Thành viên cấp 2

Vâng và ảnh của bạn đã die hết :|
    Eric.K thích bài viết này
  3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

ảnh đính kèm trong mail không thể hiển thị trên diễn đàn chủ thớt à
  4. Eric.K

Eric.K Thành viên cấp 2

Đâu có, sao ở máy tính của mình tất cả có làm sao đâu, ảnh vẫn hiện bình thường mà bạn.
  5. Eric.K

Eric.K Thành viên cấp 2

ok...vậy mình edit lại...:D
  6. Eric.K

Eric.K Thành viên cấp 2

Mình không thấy phần Edit bài viết nên mình Post lại xuống dưới nhé...:D

Nhờ các bạn làm giúp mình design hộ bức hình này, mình mới học pts nên chưa biết ghép và design, mới chỉ biết blend màu đơn giản thôi...:D, các bạn giúp mình design ảnh thằng bạn mình giống như bức hình của Tom Cleveley hoặc Van Persie...:D. Một bức là riêng mình nó mặc áo trắng, và một bức có cả nó và ông anh mình mặc áo đỏ...:D...các bạn tạo hộ mình một các logo cho hợp với hình design của các bạn nhé...và đây là ảnh và cái logo tên đội bóng...

Còn đây là 2 hình mẫu của Tom Cleverley và Van Persie. Các bạn design kiểu dạng như 2 pic này nhé...:D

7. Eric.K

Eric.K Thành viên cấp 2

các pro vào design giúp mình nhé...:D
  8. Eric.K

Eric.K Thành viên cấp 2

Sao chẳng có ai vào giúp cái nhỉ...?
  9. Duy Tran

Duy Tran Thành viên cấp 2

có logo đội bóng chất lượng tốt hơn chút ko bạn @@
    Eric.K thích bài viết này
  10. Eric.K

Eric.K Thành viên cấp 2

Mình không có, mình đăng cái logo này lên gọi là mẫu thôi mà, còn các bạn có ý tưởng hay hơn thì làm giúp mình với...mình thực sự cần cái này...mong các bạn làm giúp...
  11. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Giúp bạn 1 tấm.

Thanh HướngEric.K thích bài viết này.
  12. Eric.K

Eric.K Thành viên cấp 2

Cám ơn bạn nhiều nhé, bạn có thể ghép hộ mình ảnh thằng bạn kiểu này được không, thằng áo trắng ấy...:D...
  13. Thanh Hướng

Thanh Hướng Mới đăng kí

ai giúp em làm cái lo gô cái ạ

Ủng hộ diễn đàn