Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ design Logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi R10_98, 6/9/13.

Lượt xem: 2,971

1. R10_98 Banned

- Em có 1 forum, em nhờ m.n design hộ cái logo, có ai đồng ý không ạ, Thấy bảo qua đây người ta sẽ giúp, em không biết thế nào mong m.n giúp em, em cám ơn.

- Em trả thanks 100 lần :D

...
  2. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Ai bảo thế e :))))
  3. New Orleans

New Orleans Thành viên cấp 2

4. R10_98

R10_98 Banned

Ý gì đây ? ^:)^
  5. unnet

unnet Thành viên cấp 2

Bạn ở đâu? logo về lĩnh vực gì ?
    R10_98 thích bài viết này
  6. ohyeah

ohyeah Banned

Nếu thấy nó không quan trọng và không cần thiết lắm thì cứ vẽ bằng paint trong windows cũng được. Còn thấy nó cần thiết thì nên đầu tư, vì đây là khoản đầu tư cần thiết. :)
    J/K
  7. R10_98

R10_98 Banned

Mình muồn làm logo, dòng chữ: Kist.vn nhưng ko thấy ai giúp :((
  8. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

bên này chắc ko ai giúp nổi đâu, hay e về lại nơi trước khi người ta bảo em đi
  9. unnet

unnet Thành viên cấp 2

Bạn mời mình 1 chầu Kem Tràng Tiền đi mình Designer cho bạn cái logo đó :))
  10. apachi0205

apachi0205 Thành viên cấp 2

Diễn đàn CNTT-IT cơ mà. Tôi nghĩ bên đó người ta sẽ giúp bạn đấy. :-H
  11. Furin

Furin Thành viên cấp 3

12. dande

dande Thành viên cấp 1

Thôi xong. Quả này phải tầm sư học cách hít thở thay cơm và uống nước hồ ao mà vẫn sống. Còn quần áo lấy gì mà mua. Chắc lại phải học xe vỏ cây làm dây để bện lá nữa.
  13. Nguyễn Thiết

Nguyễn Thiết Thành viên cấp 2

Của bạn nè,
    Shin_2011 thích bài viết này
  14. Furin

Furin Thành viên cấp 3

15. New Orleans

New Orleans Thành viên cấp 2

thôi mình cũng nói thẳng quan điểm luôn là đời đéo ai cho ai cái gì không đâu, giờ bạn vào hô Logo + giá cả , đảm bảo mail bạn sẽ ngập tràn người gửi để hợp tác, còn không không ở đâu nhảy vào : làm hộ mình, có ai đồng ý ko ạ. RÕ RÀNG LÀ KHÔNG RỒI. Kist.vn, thấy đuôi .vn chắc cũng bỏ tiền ra đóng phí nhỉ, nên mình nghĩ bỏ thêm vài trăm để làm cái logo cho đàng hoàng chắc không phí phạm gì đâu ;)
  16. apachi0205

Ngoài việc logo phải trả tiền ra thì ngay cái cách nói nhờ vả đã đủ gạch rồi. Nói như bố tướng !
  17. dande

dande Thành viên cấp 1

Mình thấy cũng có không ít người nhờ ở đây đâu. Bất quá họ đều có ý nhờ và sẵn sàng trả 1 khoản để gọi là cám ơn. Ae có ai rảnh thì sẽ làm. Ấy gọi là giúp đỡ và hỗ trợ nhau. Còn nếu muốn 1 sản phẩm pro thì cũng không có chuyện giá cả sẽ rẻ ở bất kỳ nơi đâu. Sản phẩm chí tuệ và chất xám đều tiền nào của ấy, xem túi tiền của mình để lựa chọn designer thôi. Ae thân quen lâu năm thì có thể free nhưng cũng chỉ có giới hạn. Còn nếu bạn đang làm một người khó khăn và đang cố vượt lên hoàn cảnh cũng phải có câu nói để mọi người cảm được. Design ít nhất cũng là một nghề, đừng coi nó như một trò tiêu khiển vô bổ thế.
  18. unnet

unnet Thành viên cấp 2

Đã bảo rồi, cứ mời mềnh ăn Kem tràng tiền đi mình làm cho, thanh minh làm chi cho mệt :)))
  19. apachi0205

có ai thanh minh đâu ? Nó chả chạy mất dép rồi
    New Orleans thích bài viết này
  20. congtymoitruong

congtymoitruong Thành viên cấp 1

add yahoo mình làm cho: in.nhuthuy

Ủng hộ diễn đàn