Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ ghép ảnh về chèn mặt lên ảnh cưới.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi LeeTruong1412, 27/10/12.

Lượt xem: 4,902

1. LeeTruong1412 Thành viên cấp 1

Chào các bạn , mình nhờ các bạn giúp đỡ. mình về ghép ảnh làm sao cho nó lấy ảnh mặt của mình và mặt bạn gái ghép lên ảnh demo cho phù hợp hình thức đẹp ... thank mong các bạn giúp vấn đề này .
    Ảnh mình đây :

Còn ảnh của bạn gái :

Và 1 số ảnh demo lấy từ google :( còn nếu các bạn thấy không đẹp có thể tìm hộ mình ảnh demo nào cũng đc cho hợp với mình và bạn gái nha :

...
  2. FastLove

FastLove Thành viên cấp 1

ảnh của bạn ko nhìn được bạn à , thấy được mỗi cái ảnh cưới kia thôi
  3. LeeTruong1412

LeeTruong1412 Thành viên cấp 1

vẫn xem bình thường.mà bạn ?
  4. việt ptit

việt ptit Thành viên cấp 3

có bạn xem đc thôi mình cũng chỉ thấy mỗi cái ảnh cưới
  5. LeeTruong1412

LeeTruong1412 Thành viên cấp 1

vậy à, thế làm cách nào chỉnh lại cho mấy người khác xem đc thê nào :-s
  6. việt ptit

việt ptit Thành viên cấp 3

bạn thử up lại link ảnh xem nào :-?
  7. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

bạn up ảnh bằng attachment của gocmobile, mà trang web đó phải đăng nhập mới xem được ảnh [​IMG]
  8. le thuy

le thuy Mới đăng kí

em cung muon ghep hinh cuoi ..tang ny nhan ngay sinh nhat ..anh chi nao giup em voi nha
  9. le thuy

le thuy Mới đăng kí

sao dua anh cua minh len ch cac anh chi sua dc vay? e ko biet cach dua len nua chu
    anh (chi) chi ho em voi

Ủng hộ diễn đàn