Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ ghép giúp cái ảnh đơn giản, nhanh thôi!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi maker2708, 26/12/13.

Lượt xem: 1,956

1. maker2708 Mới đăng kí

Mình muốn ghép hình cái hộp nhạc lên trên ảnh bản "Tiến quân ca", giống như cái ảnh thứ 3, mình thì xem hướng dẫn nhưng làm nham nhở quá, mong các bạn giúp mình, và chèn hộp nhạc lên rồi thì làm cái phông bản nhạc nó mờ mờ một chút. Cảm ơn các bạn!
    htt p://i.upanh.com/rcdspd
    htt p://i.upanh.com/rcdspv
    htt p://i.upanh.com/rcdspi

...
  2. Bầu

Bầu Thành viên cấp 1

trình còi không biết có vừa ý bác không :D
    Chỉnh sửa lần cuối: 26/12/13
  3. maker2708

maker2708 Mới đăng kí

Có người giúp thì mình đã biết ơn rồi, cũng không cần thiết phải giống hình 3, chỉ cần lấy bản "Tiến quân ca" làm nên rồi cho cái hộp nhạc lên để cho hình ảnh về cái hộp nó sinh động, bố cục có thể sáng tạo nhưng mình mong là có một cái hình nó sáng sủa để cho dễ nhìn. Cảm ơn bạn trên đã giúp mình.
    Vì đây là một hộp nhạc cơ khí được đặt ở Thụy Sĩ để chơi bản Quốc ca của Việt Nam, nên mình muốn chủ thể nhìn rõ ràng một chút. Xin lỗi vì chưa nói rõ ràng ở post 1.
  4. Bầu

Bầu Thành viên cấp 1

vầy thêm cái này cho bác :D ảnh gốc size nhỏ quá nên bị vỡ hình, ảnh này em để 1600x900 :(
  5. maker2708

maker2708 Mới đăng kí

Cảm ơn bạn rất nhiều, chúc bạn năm mới nhiều may mắn và hạnh phúc nhé

Ủng hộ diễn đàn