Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(Nhờ giúp đỡ) Hướng dẫn chỉ em vẽ hình trái mít

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi Phuong Sen, 11/5/16.

Lượt xem: 9,343

1. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Rõ mắc cười :3
  2. Soul

Soul Thành viên cấp 1

có gì đâu mà khó hiểu, chủ thớt là người nào thì phải để người đó trả lời, còn lại vô giá trị nếu ko đính chính, cái nguyên tắc đơn giản vậy mà cũng lầm lẫn thì coi lại khả năng đọc hiểu
  3. AHUYENFX

AHUYENFX Thành viên cấp 2

Phuong Sen , ê bạn có tật giật mình sao thế mà táp tôi vậy? với một người ngoài cuộc tôi thích nói sao thì nói và tôi cũng chả đụng chạm tên bạn khi nào chưa?
  4. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

nghĩa là ông B đưa ra giá 2lít thì ông B làm, nhưng ông C lại nghĩ là ông B muốn mua với giá 2 lít, và ông C ngồi Pentool, sau khi pentool thì xong thì không ai lấy, thế là C bảo bị B lừa, còn ông A chủ nhà thầu thì ngồi im,
    Từ đó suy ra Điều Phải Chứng Minh, vấn đề là nằm ở ông C đúng không, chắc tại buồn ngủ đọc nhầm rồi hiểu nhầm thôi, có gì mà cãi nhau làm gì
    >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<
  5. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

mrquang789456 tôi không muốn cải cọ chi cho bẩn miệng tôi, tại thằng khốn đó nó "lú", mọi người ai cũng nhận ra, nhưng chỉ nó, nó còn cố chấp giỡ giọng thách thố nữa. Đúng là trẻ trâu. Tôi đề nghị nó xoá các comment và phải lập topic xin lỗi tôi. Không thì tôi yêu cầu admin Phạm Hữu Dư ban nick vĩnh viễn vì hành vi cố tình lăng mạ người khác -_-. Như thế tôi mới hả dạ được. Thật là một con người vô hồn mà.
  6. tamcoi1981

tamcoi1981 Thành viên cấp 1

bối rối quá, mọi người chậm lại 1 chút nào :)
  7. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

8. Mochi

Mochi Thành viên cấp 2

Tóm lại là tại #2 hóng hớt không đọc kỹ comment '@-@
  9. Phuong Sen

Phuong Sen Mới đăng kí

Hầy .... tui ko im chứ cũng ko biết nói gì, nói nhìu cãi cọ nhìu với mấy anh trai làm gì, tui lập toppic vẽ trái mít cũng bình thường mà ko hiểu sao lại tố cáo nhau thật lòng tui cũng ko hiểu bạn Dungdtv với GP nữa chứ tui biết nói gì giờ ... , mới 1 ngày tui ko vào là thành ra vậy... Thôi lần đầu nhờ cũng như lần cuối! thôi ai có lướt qua đọc cũng đừng bận tâm cho nó chìm đi!
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  10. maitrungdung2510

maitrungdung2510 Mới đăng kí

Đọc buồn cười vãi mấy bác. Có mỗi thế mà cũng um sùm
  11. vozfun

vozfun Thành viên cấp 2

Ông thứ hai đúng là đầu đất nhưng rất ngoan cố. Lại còn lôi linh tinh sang mấy thớt khác. Nhờ thế mình mới biết cái vụ đầu đất này, ha ha
    Gia Phú thích bài viết này
  12. Kings

Kings Thành viên cấp 2

bác #2 phải cho ăn cháo sò như trong hình avata của tớ thì cái não mới nhăn lại đc. chứ hiện giờ tớ thấy bác #2 não phẳng quá kkkkkk
    Gia Phú thích bài viết này
  13. dungdvd

dungdvd Thành viên cấp 2

Kings Thấy cái Avata là biết đầu óc có vần đề rồi.
    Những gì thiêng liêng chúng ta không nên đem ra đùa giởn, thiêng liêng ở chổ là tất cả mọi người trên thế gian này đều từ bụng mẹ chui ra cả, điều này chắc ai cũng biết. Đem cái thiêng liêng ra đùa giởn là có tội với ngừơi sinh ra mình.
    Chỉnh sửa lần cuối: 29/5/16
  14. dungdvd

dungdvd Thành viên cấp 2

Những ai chưa biết nội dung mail giữa tôi và Gia Phú thì tốt nhất là đừng có xía vào nhé.
    Bọn "sửu nhi" không biết design có ra giống ôn gì không, nhưng chửi bậy thì quá giỏi.
    Mấy con trâu con xổng chuồng long nhong ỉa bậy dơ quá, ô uế diễn đàn quá.
    Qua đã nói rồi, hãy cho nó vào dĩ vãng để làm những việc khác có ít hơn.
    Kiếu từ nhé.
  15. Steven KarBit

Steven KarBit Thành viên cấp 2

dungdvd
    Thế này thôi hay còn nội dung nào nữa bị ko???
  16. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Steven KarBit uhm nó gửi mail tôi nhiêu đó, thối quen tôi xem mail xong là xoá rồi, không thì cũng bê lên đây cho mọi người chiêm ngưỡng, thật hại nảo với bác này quá :-s
  17. BlackStorm

BlackStorm Thành viên cấp 1

Buồn cười vcđ =))))
  18. Kent Netter

Kent Netter Thành viên cấp 1

Rõ buồn cười ....
  19. vector368

vector368 Thành viên cấp 3

chuyện đã qua rồi thôi cho qua luôn đi các bạn đừng nhắc lại làm chi hoài vậy ? :)):)):)):)):))
  20. vozfun

vozfun Thành viên cấp 2

Nội dung gửi mail cái gì chứ, đến giờ vẫn còn ngoan cố kinh lên được. Ông dungdvd nhận nhầm @Gia Phú là chủ đầu tư, gửi mail nhầm cho Gia Phú thì trong mail chắc cũng chỉ có vài ba lần viết qua lại vậy. Chẳng lẽ ông Gia Phú nhận vơ là CĐT để cho ông kia chửi?

Ủng hộ diễn đàn