Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ góp ý chỉnh sửa banner

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi dieulinh, 6/12/14.

Lượt xem: 1,883

1. dieulinh Mới đăng kí

Mong được các cao thủ chỉ dạy cho em với!
    Em đang cần chỉnh sửa hình ảnh này làm baner nhưng mãi không thấy ổn!
    Các bác góp ý giúp em để em có được cái banner đẹp với ạ!
    eM MUỐN BỨC ẢNH CÓ CHIỀU SÂU MỘT CHÚT Ạ
    E LẤY NGUỒN TỪ ĐÂY CÁC BÁC Ạ!

Cảm ơn mọi người nhiều!

...
  2. trongcoi28993

trongcoi28993 Thành viên cấp 1

1: loa nhỏ đi chút, để chữ Triển lãm ăn nhập với phần còn lại.
    2: Bạn chú ý căn đều các chữ, đừng để rời rạc quá, nên có thêm chi tiết cho triển lãm của bạn chứ nhỉ?.
    3: Mình nghĩ bạn không nhất thiết phải để màu đen background đâu.(có thể cho xanh vào)
    Mình chỉ góp ý (cá nhân) thế thôi.
    Thân :)
    dieulinh thích bài viết này
  3. dieulinh

dieulinh Mới đăng kí

cảm ơn góp ý của bác, em sẽ chỉnh sửa lại xem ntn :(
  4. muadong2312

muadong2312 Thành viên cấp 2

nguyên tắt là bạn nên show những gì cần show, ví dụ ngày giờ địa điểm diễn ra chẳng hạn, đó là 2 yếu tố quan trọng nhất, hình ảnh mang tính chất minh họa
    ở đây mình thấy bố cục cái ảnh chưa có hài hòa, nên chọn 1 cái loa làm chủ đạo thôi
    sắp xếp text và chọn font size và type lại cho phù hợp hơn, cả vị trí nữa
  5. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Lạy hồn , hồn làm cái này mà hỏi tới ba thớt , một cái hỏi lật ảnh ở đây
    một cái hỏi chữ ở đây
    Hoan nghênh cái tinh thần không biết mà tự làm, nhưng mà lần sau hỏi chung dzô một chỗ thôi.
    Còn cần gấp quá thì nhờ ai đó làm cho lẹ, còn cách nhờ như thế nào thì tùy mỗi người

Ủng hộ diễn đàn