Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ hướng dẫn chi tiết ghép ảnh]Cần làm ảnh mà chưa biết gì về pts,mọi người giúp với :(

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi elkun49, 25/9/12.

Lượt xem: 3,351

1. elkun49 Mới đăng kí

Mình chưa biết gì về pts nhưng muốn chỉnh sửa gép ảnh như ảnh dưới đây để đem đi in :(Mọi người có thể hướng dẫn chi tiết được không ạ
    Ví dụ như là: làm thế nào để chỉnh cho những chiếc ảnh con ra được như trên,chèn cái icon hình bánh gato như thế nào?..
    >:D<

Uploaded with ImageShack.us

...
  2. ngocdangqtvn

ngocdangqtvn Thành viên cấp 2

Nếu bạn muốn làm ntn mà chưa biết chút kiến thức gì về ps thỳ mình khuyên bạn nên đem ra quán ^^
    elkun49 thích bài viết này
  3. elkun49

elkun49 Mới đăng kí

vậy bạn có thể chỉ cho mình font chữ của dòng happy birthday là gì không
  4. Timmy

Timmy Thành viên cấp 3

Thay vì PTS thì hãy dùng cách thủ công là in ảnh rồi cắt dán đi :) sẽ rất ý nghĩa đó
    cudyandem thích bài viết này
  5. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

ông bác này khuyên rất là có lý luôn =))
  6. sayhello

sayhello Thành viên cấp 2

In ảnh rồi cắt dán haha nghe hay nhỉ :D
    Ghép thế này chỉ cần copy - paste là xong thôi.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn