Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ hướng dẫn vẽ logo Windows bằng Illustrator

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi xPoca, 21/11/14.

Lượt xem: 2,929

1. xPoca Thành viên cấp 1

Mình đang xài 1 bản ghost và có cái hình nên khá là đẹp.Tiện thể đang tự học Ai thế là mình lôi cái logo của nó ra vẽ

Tuy nhiên, sau khi vẽ 4 cái ô cửa sổ mình không biết làm thế nào để nó trông có vẽ 3D :v.

Bạn nào có thể hướng dẫn cho mình vẽ hoàn chỉnh logo này được không ? Mình rất cảm ơn các bạn

...
  2. Vũ Việt Hùng

Vũ Việt Hùng Thành viên cấp 2

Cái phần mờ mờ kia thì không biết, còn 4 ô kia chủ yếu là tô màu chuyển sắc là ra rồi?!
  3. baoquan287

baoquan287 Thành viên cấp 2

Tô chuyển sắc trong 4 cái cửa sổ rồi vẽ 1 vòng tròn đồng tâm tô màu trắng hạ opacciti thấp thôi, còn mấy cái vệt sáng ở ngoài mình nghỉ chắc tô blend

Ủng hộ diễn đàn