Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(Nhờ Khắc phục lỗi) Vô tình thấy topic kia, nên nhớ lại problem của mình ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi pcdanh0105, 2/2/13.

Lượt xem: 3,028

1. pcdanh0105 Thành viên cấp 2

Đúng rồi, nhìn thấy topic của bác bên kia, mới nhớ, e cài toàn bộ adobe cs5.5 full, tất cả đều chạy tốt, file host đã cờ rắc tốt, chỉ duy nhất cái flash professional nó hiện lỗi này,........

Em đã uninstall và cài lại, vẫn bị lỗi,...đã đổi nhiều key, và thậm chí sử dụng riêng file amtlip.dll cho adobe flash professinal cs5.5, nhưng vẫn bị...... Có ai đã gặp chưa, chỉ em cách khắc phục...

CÒN CÁC ACE ĐÃ BÓ TAY THI E CÀI LẠI WIN THÔI ~X(

...
  2. Mr. Kent

Mr. Kent Thành viên cấp 1

mình nghĩ là do bộ cờ rắc hoặc bộ cài có lỗi
  3. pcdanh0105

pcdanh0105 Thành viên cấp 2

nếu cờ rắc va bộ cài có lỗi thi đáng lẽ các cái khác cug ddeuf ko xài đc lun chứ, chang hạn nhu photoshop, DW, indesign, cRW, AI..... tất cả đều xài đc, chỉ mỗi cái flash là bị thế này:-?
  4. Mr. Kent

thường thì nó chỉ hư một phần thôi bạn àh. ko hư toàn bộ đâu.
  5. darkghost

darkghost Thành viên cấp 2

Dự là do file amtlib.dll copy lộn version, ví dụ đáng ra là x64 lại copy nhầm file cho x86, hoặc ngược lại.
  6. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Sao mình chưa bao giờ bị mấy trường hợp này nhỉ.... mặc dù tớ cũng xài toàn hàng chùa.
    Tốt nhất bạn nên chơi key đi, dạo này ko chơi Cr@ck mà chuyển qua chơi key rồi... diệt virus đỡ sợ mất file cr@ck :3 :3 :3 :3
  7. pcdanh0105

mình xài x32, mà mấy đưa bạn nó xài x32 cho cs5.5 bt mà ta....ban đầu mình sợ là cái flash pro cs5.5 ko xai cho x32 đc. mifh down rieg bản cs4 va cs5 cho flash, nó vẫn bị,.....có đứa bảo mình là do đụng chương trình nên như thế....:-s
  8. pcdanh0105

đã dùng tất cả mọi cách, bao gồm cả key.....:(
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  9. Fly Nguyễn

Còn 1 cách cuối cùng mà ai cũng biết bạn ạ :-ss
  10. pcdanh0105

Vâng, em cũng bik tương lai như thế rồi :-s nhưng mún lên 4rum xem có pro nào gặp truong hop này chưa nên đở phải....#:-s
  11. Mr. Kent

bạn từ lúc cờ rắc hay dùng key tới giờ chỉ xài 1 bộ cài down trên mạng thôi ah.
  12. pcdanh0105

vâng, chỉ 1 bộ do thầy trên trường cho mình..... chỉ mỗi cái flash (cái môn đang làm assiment) :((
  13. Mr. Kent

bạn down một bản khác đi. đừng dùng bản của thầy cop cho nữa.
  14. Fly Nguyễn

pcdanh0105 thích bài viết này
  15. pcdanh0105

16. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

portable mà phang cho khoẻ..nhẹ nhàng tình củm.
  17. cuibappt

cuibappt Thành viên cấp 3

Cái lỗi này giống lỗi bị xung đột phần mềm
    Thường mình hay thấy ở Win XP, cái Your Uninstaller hay bị thế này lắm
    Bạn tải Yourninstaller về tháo mấy cái phần mềm tạp nham thử đi!
  18. Fly Nguyễn

Vào xem có cái nào cần down ko, mình nhớ hình như là có trong link đó lun mà
  19. pcdanh0105

ak dung roi. mih co cai youruninstall, luc post bai wen noi, da thu roi lun bac a
  20. cuibappt

cuibappt Thành viên cấp 3

ko, ý mình là bạn dùng uy, quét rác, tháo soft bậy bạ ra, rùi tháo luôn uy đi. tại mình thấy ng ta bảo yu ở xp hay lỗi lắm!

Ủng hộ diễn đàn