Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ làm banner chào mừng

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Tim Tim, 27/8/13.

Lượt xem: 4,893

1. Tim Tim Mới đăng kí

Chào các bác.
    Em đang loay hoay làm cái banner chào mừng tân sinh viên cho hội sinh viên mà bí quá! Bác nào làm hộ em với.
    Chỉ cần làm giúp em cái background và dòng chữ "Tuần lễ chào mừng tân sinh viên k38". kích thước 1,5x6.
    Em xin cảm ơn nhiều ạ!

...
  2. westlife91

westlife91 Thành viên cấp 1

1,5x6m ah?
    Tim Tim thích bài viết này
  3. Tim Tim

Tim Tim Mới đăng kí

Vâng a. a cứ cho 6000x1500 pixel đi ạ.
  4. Tim Tim

Tim Tim Mới đăng kí

Không ai giúp em ạ? chỉ cần background đơn giản thôi(xanh trắng). Chữ thì nổi bật tí là ok
  5. Đại Trần

Đại Trần Thành viên cấp 2

Bác xem 2 cái này cái nào được em đưa cho bác cái file*psd về mà sửa text thôi

quangsambnTim Tim thích bài viết này.
  6. Tim Tim

Tim Tim Mới đăng kí

Đại Trần đẹp quá! Anh gửi cho em psd đi ạ. link MF luôn thì tốt nếu không thì mail em là ltd5893@gmail.com
    Em cảm ơn nhiều!
  7. Tim Tim

Tim Tim Mới đăng kí

Mà cái banner này không ổn. ai giúp em với. gấp quá. em làm mấy cái rồi nhưng nhìn rối quá. Chỉ cần đơn giản thôi. Chủ yếu là cái chữ nó nổi bật.
    help meeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
  8. quangsambn

quangsambn Mới đăng kí

9. Đại Trần

OK. Để tối về rảnh UP lên cho anh em. Tình hình là chưa có up :D
  10. Đại Trần

Tim Tim thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn