Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ làm giúp em con dấu mộc... cần gấp..

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Chang Chang, 7/3/13.

Lượt xem: 8,754

1. Chang Chang Mới đăng kí

Mọi người ơi, tình hình là hiện giờ em đang đi dạy thêm, chủ yếu vì là sinh viên lớn rồi, em muốn tự làm ra đồng tiền cho mình, nhưng ba mẹ em thì không đồng ý vì theo ba mẹ là nhà vẩn đủ ăn đủ mặc thì chỉ cần tập trung học hành thôi. Em cũng đã thử thuyết phục nhiều lần lắm mà không được, cuối cùng em đành liều đi đăng ký dạy thêm, nhưng nói với ba mẹ là em đang học anh văn tại Nhà văn hoá Thanh Niên... Dạy được yên ổn 3 tuần rồi thì giờ mẹ em lại đòi biên lai học phí... em đã làm cái mẩu biên lai rồi, nhưng cần phải có con dấu mộc tròn để chứng nhận :((... Bác nào giúp em với .. Em xin cảm tạ rất nhiều..
    P/s: Em cũng không biết cái dấu mộc của Nhà văn hoá Thanh Niên nó ra sao.., mong các bác giúp đỡ em.... Em xin chân thành cám ơn.. gấp lắm rồi :((

...
  2. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

3. Chang Chang

Chang Chang Mới đăng kí

:|, đúng là mẩu dạng vầy, nhưng nội dung khác bạn ạ T__T, làm giúp mình, mình nghiêm túc, đừng troll, tội nghiệp..
    ThiênĐặng thích bài viết này
  4. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

thông thường thu ngân chỉ có cái này rồi kí tên thôi [​IMG]
    lovenhung, TK TùngTâm Hà thích bài viết này.
  5. Chang Chang

Chang Chang Mới đăng kí

Mình xin cám ơn^^
  6. Shimizu

Shimizu Thành viên cấp 3

sinh viên mà bị ba mẹ quản lý chặt thế cũng tội nhỉ, phải bứt ra thì mới tự lập được :D
  7. youngkidz

youngkidz Mới đăng kí

Nói thật với ba mẹ bạn đi :)
  8. kencantho

kencantho Thành viên cấp 1

Làm giả con dấu của cơ quan, tổ chức thuộc nhà nước nhất là dấu mộc tròn =D> ---> phạm tội hình sự, đi tù thật chứ đùa hả bác =))
    Nói sinh viên thế có học luật không nhỉ #:-s
    lovenhung thích bài viết này
  9. lovenhung

lovenhung Thành viên cấp 2

Bó tay. :D

Ủng hộ diễn đàn