Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ làm giúp icon

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi NVD1705, 8/5/15.

Lượt xem: 1,814

1. NVD1705 Mới đăng kí

Hi mọi người

Cty mình hiện đang có làm một diễn đàn "Ca Khúc Mới" và cần một cái icon "Ca Khúc Mới" cho diễn đàn này. Nên nay mình lên forum nhờ mọi người ai có lòng làm giúp mình một cái icon (mình cũng cần gấp lắm)

Cám ơn mọi người

...
  2. thandanit

thandanit Thành viên cấp 2

ICON??? Ý của bạn là LOGO? @-)

Cần gấp thì dễ lắm nhé, bạn trả công tương xứng với yêu cầu, trên diễn đàn khối người sẽ làm cho bạn >:D<

Ko hiểu đc cả 1 cty, 1 team mà lại chạy lên tận đây xin nhờ làm "ICON" =D>
  3. NVD1705

NVD1705 Mới đăng kí

mình làm về nhạc là chủ yếu nên cũng ko có ai làm đc mới lên nhờ mọi người. Mình gấp thì mình ghi gấp, nếu mọi người rảnh thì bỏ chút thời gian làm giúp mình chút thôi.

ICON là cái biểu tượng nhỏ nhỏ thể hiện cái "Ca Khúc Mới" thôi bạn. Logo thì tầm cỡ quá

Thank bạn đã góp ý
  4. thandanit

thandanit Thành viên cấp 2

à, thế là chỉ ICON, icon thì đơn giản, mình cũng muốn gíup những mà chưa hiểu ý muốn của bạn lắm #-oICON có hình giai điệu, khóa son, nhạc... hay là ICON có chữ CA KHÚC MỚI? :-?
  5. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

Bạn này lập lờ đánh lận con đen đây mà, "icon" cho diễn đàn nho nhỏ xinh xinh thui mà... ai rảnh hộ cái đê!!! :)):))
    Có trả phí thì nhanh hơn đó bạn ơi, gấp mà.
  6. icon là logo website mà
  7. dangduyhao

dangduyhao Thành viên cấp 2

Em cũng chỉ giúp đúng như yêu cầu của thớt thôi nhé.
    Icon, làm gấp, free
  8. NVD1705

NVD1705 Mới đăng kí

cảm ơn #dangduyhao nha
  9. blacklarson

blacklarson Thành viên cấp 2

Nhiều trai dễ dãi quá làm thu nhập của anh em designer ngày càng bèo bọt.
    Để bảo mấy ông bạn, cần làm cái gì nho nhỏ, clone nick mới vào xin, tiết kiệm đc khối tiền
  10. dangduyhao

dangduyhao Thành viên cấp 2

blacklarson: em nghĩ là cái icon em làm hoàn toàn "đáp ứng" yêu cấu free, chứ nếu lấy tiến thì làm khác chứ bác. Em đẹp trai chứ em không dễ dãi đâu nha :x
  11. amyour19xx

amyour19xx Thành viên cấp 2

ầy, làm design h phải bấu víu dự án thôi chứ cứ free kiểu này chất lượng thì không tăng mà việc thì ít đi :|

Ủng hộ diễn đàn