Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ làm giúp logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi duonglexma, 2/9/14.

Lượt xem: 5,742

1. duonglexma Thành viên cấp 1

Em đang xây dụng web maytredanphuvinh.com nhưng chưa có logo nhờ các bác làm giúp em cái logo
    dạng như
    em muốn đổi chữ Xuân Lai kia thành chữ Phú Vinh
    xuanlaibamboo.com đổi thành maytredanphuvinh.com
    nhờ các bác cách điệu chữ V trong từ Vinh kiểu cây tre như chứ L của chữ Lai kia ạ
    logo xuân lai kia có chữ X và chữ L được nhấn mạnh cách điệu
    em cũng muốn chữ P và chữ V trong Phú Vinh được nhấn mạnh cách điệu kiểu cây tre
    Các bác xem có font chữ nào đẹp cho chữ Phú Vinh thiết kế giúp em :D
    Dạ web này em làm để giới thiệu về các sản phẩm của quê em Làng nghề truyền thống mây tre đan Phú Vinh ạ
    Các bác làm xong cho em xin luôn file thiết kế ạ :D thiết kế trên file PSD thì tốt quá ạ :D
    Cảm ơn các bác trước rất rất nhiều ạ

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 2/9/14
  2. thanhdatqp

thanhdatqp Thành viên cấp 2

Mình nghĩ chỉ L thẳng nên cách điệu được thành tre chứ chữ V con vòng thế kìa treo kiểu j ?. theo mình bạn nên nhờ cách điệu chữ I trong phú vinh í.chữ i cũng thẳng :D
    chỉ là góp í chứ chả piết làm =))=))
    duonglexma thích bài viết này
  3. duonglexma

duonglexma Thành viên cấp 1

dạ chữ V là hai câu tre mọc lên kiểu chéo thêm ít cành lá nữa
    :D
  4. thanhdatqp

bạn thấy tre mọc kiểu chữ V chưa duonglexma . cái gì chân thật ms đẹp hê hê.theo mình nghĩ cách điệu chữ i là hợp nhất.tre luôn luôn mọc thẳng ( trừ đôi cây đặc biệt mọc cong giống học sinh cá biệt =))=)))
  5. duonglexma

Dạ các bác thấy bụi tre nó có cây thẳng cây ngả nghiêng nó có thành chữ v không ạ
    à mà nhầm 2 cây tre thì thành được chữ V chứ ạ thanhdatqp
  6. thanhdatqp

chắc được :D . phải đợi cao nhân làm thử mới biết :D
    tính test làm thử cái mà khó qá.mới học pts k biết zì :((:((
  7. Thắng Bảo

Thắng Bảo Thành viên cấp 2

8. _Miu Nguyễn_

_Miu Nguyễn_ Thành viên cấp 2

Làm xong có hậu tạ không thớt
  9. duonglexma

Thắng Bảo giúp mình hết sinh viên rồi hiện đang thất nghiệp :v=))
  10. duonglexma

Có hậu tạ ạ có cảm ơn ạ, em sẽ đi Pr giới thiệu mọi người là web em làm cái logo do bác "Tên các bác ": design ạ :D
  11. Thắng Bảo

Thắng Bảo Thành viên cấp 2

mình không cần giới thiệu hay pr đầu thớt, đây chỉ là kiếm kế sinh nhai thôi =)) thớt cứ inbox gmail đi rồi ta trao đổi :))
    duonglexma thích bài viết này
  12. duonglexma

13. duonglexma

Up nhờ các bác giúp đỡ
  14. viethq

viethq Thành viên cấp 2

500k có ngay File Corel
  15. duonglexma

Các bác giúp em tí hôm qua có bác chém 200K nay bác lại chém 500K chắc lần sau em đăng cái TIP luôn là Thuê cho nó lẹ =))
  16. viethq

viethq Thành viên cấp 2

Uhm vậy đi cho lành bạn à.
  17. DươngHD

DươngHD Thành viên cấp 1

Thuê là đúng rồi chứ gì nữa .... =)) thiết kế đâu phải chỉ hít thở mà sống
  18. viethq

viethq Thành viên cấp 2

Nhờ làm dùm cái Logo .... cứ như là lúc trước có 1 đứa lập diễn đàn Designer mà vào đây nhờ làm dùm logo diễn đàn >"<
  19. ninjacoi97

ninjacoi97 Thành viên cấp 1

maytredanphuvinh dịch ra là gì vậy bạn :))
  20. Mr.Zer0

Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

Bác nào ra giá 200k cho bạn? Vụ này 500k là rẻ nhất nhé bạn ... Nói đi nói lại mãi rồi, không có cái chuyện làm không công rồi nhận cảm ơn đâu ... Con người ta có ăn rồi mới sống được, mà sống càng khỏe thì mới giúp các bác nhiệt tình được :D

Đùa xíu thôi ... Chứ mình giúp bác Theard vẽ cái logo miễn phí xong, bác tặng em 1 bộ bàn ghế mây tre đan hay cái ghế mây miễn phí cũng được nhé ... Mình cảm ơn trước :D Đồng ý thì inbox nha :D
    viethq thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn