Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ làm giúp tấm ảnh tết

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Thjenthanx9, 7/2/13.

Lượt xem: 2,532

1. Thjenthanx9 Mới đăng kí

Ảnh hơi lớn các anh resize giúp em nhé :) LINK hình gốc tại : i.upanh.com/vxywpq

Cần giúp đỡ là : Thêm các hiệu ứng mang không khí ấm áp ngày tết như ( hoa mai , hoa đào , ... ) , thêm các kĩ xão cho bức ảnh ấn tượng ( như hình con rắn , 2013 , hiệu ứng ánh sáng ... ) ...

Xin cảm ơn nhiều ạ :)

...
  2. goal

goal Thành viên cấp 3

zoom lên noise hong dz :|
  3. Thjenthanx9

Thjenthanx9 Mới đăng kí

là sao anh :( em không biết gì cả :) nên nhờ các anh giúp ... hihi
  4. goal

goal Thành viên cấp 3

Hóng #5 ^:)^ mình hong biết làm =((
    Thjenthanx9 thích bài viết này
  5. việt ptit

việt ptit Thành viên cấp 3

ý là ảnh bị muỗi ấy (mình quen gọi thế) cái chỗ bên tay trái ấy (và 1 vài chỗ khác) nó cứ cái những cái chấm li ti đó
  6. Thjenthanx9

Thjenthanx9 Mới đăng kí

Chán nhỡ :(
  7. việt ptit

việt ptit Thành viên cấp 3

mình có làm 1 tấm, dù mình thấy cũng không khá hơn mấy thôi gọi là của ít lòng nhiều :">
  8. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

Cần giúp đỡ là : Thêm các hiệu ứng mang không khí ấm áp ngày tết như ( hoa mai , hoa đào , ... ) , thêm các kĩ xão cho bức ảnh ấn tượng ( như hình con rắn , 2013 , hiệu ứng ánh sáng ... ) ...

^:)^ thôi hóng mấy thánh =))
    vietly91 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn