Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ làm logo về kênh truyền hình

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi vanngocbli, 23/4/13.

Lượt xem: 2,075

1. vanngocbli Mới đăng kí

dự là em đang học về thiết kế.. đang có bài tập về thiết kế logo về kênh truyền hình.... với nội dung là du lịch các bạn hãy sáng tạo với hai chử cái đó là W và số 2 có thêm cái vương niệm nữa... hix em nghĩ mãi ko làm được cái nào hay hay.. các anh giúp em với ạ

...
  2. quankt6789

quankt6789 Thành viên cấp 1

Mình nói thật là bạn quá ỉ lại vào diễn đàn rồi. Tập cách tư duy của một designer đi bạn.
    vanngocbli thích bài viết này
  3. jackypham

jackypham Thành viên cấp 2

Đang học thiết kế mà nhờ vả thì sao khá lên nổi hả bạn?
  4. Nguyễn Duy Hiếu

Nguyễn Duy Hiếu Thành viên cấp 2

sax thế sau này bạn đi làm ng ta thuê bạn design logo bạn cũng đi nhờ ak ?
  5. helshing

helshing Thành viên cấp 1

mài nhọn bút chì, kèm 1 tập giấy rồi vẽ ra cho nhiều . xong scan ra trên đây mọi ng góp ý... nhờ thế ko ai rãnh giúp bạn đâu.... cố gắng nhé.
  6. debuchy

debuchy Thành viên cấp 2

Học thiết kế mà lại đi nhờ :( :(. Mình nghĩ bạn đã phí tiền đi học . Hãy tự nghĩ và làm theo ý tưởng của mình .. Dù xấu hay đẹp cũng là của bản thân :(.. Đừng ăn cắp ý tưởng của người khác :(
  7. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Give You : VDs Chanel

Ủng hộ diễn đàn