Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mấy anh giúp đỡ em tý .

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Tee.zOn, 7/10/13.

Lượt xem: 2,005

1. Tee.zOn Mới đăng kí

Trước tiên em xin lỗi , em có thấy topic " Các yêu cầu nhờ blend ảnh sẽ post vào đây, ko lập topic mới! ". Nhưng mà em không cmt được

Em rất ít khi chụp hình nên em hông biết chụp sao cho đẹp :D . Mấy anh lên Blend và thêm chữ vào hình ý nghĩa giúp em với . ( Nếu được các anh cho em xin cái chữ " Tee.zOn " dưới góc tấm hình ạ

Còn tấm này em chụp về , em thấy mọi người sài xiuxiu nên em cũng thử , xong mất tiêu tấm Gốc mấy anh xem giúp em thử đc không ạ

...
  2. Tee.zOn

Tee.zOn Mới đăng kí

Em xin lỗi . Em biết cách up cmt bên " Các yêu cầu nhờ blend ảnh sẽ post vào đây, ko lập topic mới! " . Mấy anh chị xóa topic này giúp em . Em cảm ơn

Ủng hộ diễn đàn