Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mấy anh pro sửa giúp mấy pic

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Nguyễn Ngọc Quý, 5/8/13.

Lượt xem: 2,657

1. Nguyễn Ngọc Quý Mới đăng kí

Em có đứa cháu hôm qua chụp vài cái ảnh em nhờ mấy bác sửa cho đẹp đẹp để rửa cỡ lớn. Mấy bác pro giúp e với.

...
  2. D Jay

D Jay Ninja VietDesigner

trùi ui, pic đầu nhìn cái má yêu thế :x muốn chụp, cắn, xé luôn con bé quá :">
  3. V.Q.Mon

V.Q.Mon Thành viên cấp 2

D Jay bác đừng manh động thế chứ :)) thế bác có mún fụ huynh e nó cắn lại bác k :))
  4. Bùi Khắc Dũng

Bùi Khắc Dũng Thành viên cấp 1

nhiều vậy chả biết làm ảnh nào, cho nên quyết định không làm nữa :3
  5. apachi0205

apachi0205 Thành viên cấp 2

Chụp phòng thì thêm chút ánh sáng cho bớt nhiễu chứ, hay sợ cháu trúng gió! Mà bác đem rửa cỡ lớn ra tiệm thợ nó khác làm cho !
  6. Claude Monet

Claude Monet Thành viên cấp 2

mình khuyên là ảnh kiểu kỷ niệm thế này thì để nguyên đi.đừng sửa hoa lá cành vào.trẻ con vốn dĩ đã xinh xắn rồi không phải sửa chữa gì nữa.nói thật mình nhìn ảnh trẻ con mà chỉnh sửa hoa hoét màu mè thấy ko đẹp đâu.Kể các mấy bác ngoài studio cứ chụp phông xanh xong ghép vào mấy cái BG hoa lá nhìn xấu mù.Mình thích kiểu xắp xếp chụp tự nhiên thôi
    kaio641 thích bài viết này
  7. Nguyễn Ngọc Quý

Nguyễn Ngọc Quý Mới đăng kí

Chị gái kêu sửa cho đẹp để rửa mà e thì gà quá nên tính nhờ mấy bác. Bác nào đang rảnh rảnh giúp e với :((
  8. Nguyễn Ngọc Quý

Mấy pro giúp e với!!! #-o
  9. D Jay

D Jay Ninja VietDesigner

như #4 :-s
  10. apachi0205

apachi0205 Thành viên cấp 2

Không hiểu bác thớt muốn cắt ghép hay như nào ?
  11. Thịnh Lê

Thịnh Lê Mới đăng kí

Giúp bạn 1 cái :D

12. Nguyễn Ngọc Quý

Em muốn sửa để đem đi rửa như bọn hiệu ảnh nó hay sửa cho bọn trẻ con ý :(
  13. Nguyễn Ngọc Quý

Bác nào giúp em với :( . Gà quá nên phải nhờ các bác cái mà mấy pro đâu hết rồi :(

Ủng hộ diễn đàn