Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mấy bác ghép e đang hút thuốc

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi bidao01, 5/11/15.

Lượt xem: 1,885

1. bidao01 Mới đăng kí

Thằng bạn e thách e hút thuốc , e sợ ung thư phổi lắm nên ko dám hút thật , mấy bác làm cho điếu thuốc e giống đang hút thật với , e cảm ơn nhiều ạ

...
  2. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

Đàn ông ko giám hút thuốc - lại nhờ hút thuốc thật :|
  3. WindDK

WindDK Thành viên cấp 1

Tốn mất 1p của em :D
  4. bidao01

bidao01 Mới đăng kí

hic e lỡ bảo với pạn e e biết hút thuốc rồi , mấy bác đừng troll e mà :(
  5. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

Xin lỗi chứ thớt đang ở cái tuổi học đòi!
    Ở cái tuổi này 8/10 thằng bạn của mình cũng bập bẹ điếu thuốc! Chã biết có tác dụng gì, cứ hút thôi, giờ lại hối không kịp vì cai không được!
    Khuyên thật lòng là bỏ cái suy nghĩ đó đi! Người ta bỏ không hết mình lao vào để làm gì?
    Còn cái kiểu thách nhau hút thuốc thì cứ ... kệ cmn đi! Thế nó thách đốt nhà có dám đốt ko???
  6. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Thấy em cũng thật thà và hơi tí đua đòi, nhân đây a làm cho em và hy vọng đây là lần đầu cũng là lần cuối, sự đua đòi không tốt cho bản thân đâu nhé :)
    bidao01Bùi Tài thích bài viết này.
  7. bidao01

bidao01 Mới đăng kí

#6 thanks bác mà nhìn đầu điếu thuốc nó ảo ảo bác ạ , bác sửa lại cho ngắn lại giúp e với

Ủng hộ diễn đàn