Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mọi người chỉ giúp làm cái này, em là newbine!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi ginkhohouse, 25/3/14.

Lượt xem: 1,742

1. ginkhohouse Mới đăng kí

Em muốn là cái brochoure này nhưng không biết cách làm thế nào cho đúng, nhờ mọi người tư vấn giúm ạ! Em cám ơn nhiều!

...
  2. hqphuc

hqphuc Thành viên cấp 1

Mình không làm brochoure, nhưng theo mình thì bạn nên vẽ phác thảo ra giấy trước cái bố cục. Sau đó tìm các hình ảnh liên quan. Cuối cùng là lên pts ráp thử xem cái nào hợp nhất rồi chỉnh sửa.
    ginkhohouse thích bài viết này
  3. ginkhohouse

ginkhohouse Mới đăng kí

em cũng đã phát thảo, đã tìm đủ hình ảnh, nhưng đặt vô em cứ lay hoay không biết sao cho đúng nữa ạ!
  4. okiter

okiter Mới đăng kí

Mình cũng đang tự nghiên cứu cái này, các hình ảnh chuẩn bị làm dùng photoshop chính sửa rồi import vào corel để thiết kế. Có mấy cái video thiết kế corel trên google bạn search về làm theo là ok
  5. hqphuc

hqphuc Thành viên cấp 1

6. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Hài ... Bạn muốn hỏi về vấn đề gì?

Làm Brochure trên lại cho bạn?
    Chỉ bạn làm Brochure?
    Hay thiết kế 1 Brochure riêng dùm bạn?

Vẽ lại thì tương đối dễ nhưng thiết kế riêng cho bạn thì bạn cần 1 kiến thức nhất định, nếu bạn cần làm thì thuê người làm, còn k thì để ở đây hoài cũng k có kết quả j đâu.
    hqphuc thích bài viết này
  7. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Như trên, chưa hiểu bạn muốn hỏi về vấn đề gì :O
  8. ginkhohouse

ginkhohouse Mới đăng kí

Cám ơn tất cả đã góp ý cho em
    Thái Châu : Em không hài đâu, em khó tính lắm. Đây là diễn đàn hỏi và giúp đỡ nên em mới post lên hỏi để mọi người giúp đỡ, còn nếu Thái Châu thấy nó tầm thường hay hài hước có thể bỏ qua, không cần vào comment làm gì, mất thời gian của Thái Châu . Cám ơn

Ủng hộ diễn đàn