Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mọi người cứu ảnh ngược sáng với :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi kaio641, 3/12/12.

Lượt xem: 1,931

1. kaio641 Thành viên cấp 1

Tình hình là bạn e nó có 2 cái ảnh nó rất thích nhưng bị ngược sáng, mà e cũng mới tập tọe nên chưa biết cứu ảnh ngược sáng thế nào, mong các bro giúp e cứu ảnh ngược sáng và blend luôn hộ e với ạ :D Em cảm ơn! :D

...
  2. muahexanh

muahexanh Thành viên cấp 2

3. kaio641

kaio641 Thành viên cấp 1

Cảm ơn bác :D
  4. jackiss00

jackiss00 Thành viên cấp 2

1 . Xài font chữ UTM Aquarelle mới 100% Việt hóa của pác Dự vừa up + tăng xíu sáng thớt

2. Mod cầm quạt nên thêm 1 pic nhan đề " Trong Quạt có Quạt " :=))

3 Cuối cùng là cục rubik.... Tấc cả đều là tài nguyên của anh em diễn đàn chia sẽ :P
    4 . Em mới nghiên cứu Shop nên chỉ có vậy, có gì ko phải thớt góp ý cho em :D....
    Boppi Boppa thích bài viết này
  5. nguoi_du_muc

nguoi_du_muc Thành viên cấp 2

vớt phần tối lên nhìn lóa lóa ảo ảo thôi thì kéo phần sáng xuống :D hi vọng là khá hơn
    Boppi Boppakaio641 thích bài viết này.
  6. kaio641

kaio641 Thành viên cấp 1

Bác thật vui tính :v :v
  7. Zeroco

Zeroco Thành viên cấp 3

Trình còi chỉ đến thế.
    Hơn nữa lại phải đợi cao thủ thôi

Ủng hộ diễn đàn