Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mọi người đổ bóng giùm vài tấm ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi vo.titi, 31/7/14.

Lượt xem: 1,828

1. vo.titi Thành viên cấp 1

mọi người giúp mình đổ bóng những anh này được ko thank mọi người

...
  2. Trương Tâm

Trương Tâm Thành viên cấp 1

Ý của bạn là như thế này phải không? hay là đổ bóng vật trong ảnh?
  3. vo.titi

vo.titi Thành viên cấp 1

Trương Tâm đỗ bóng mấy cái vật trong anh đó anh như cái tivi ..... mong anh giúp đỡ thank anh
  4. vo.titi

vo.titi Thành viên cấp 1

5. gigiboz

gigiboz Thành viên cấp 2

nguồn sáng chiếu từ trên xuống làm gì có bóng mà đổ? vs lại ảnh lơ lửng không gian.... troll àh /:)
  6. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

nếu đổ bóng vậy bạn phải đưa file PSD chứ đưa ảnh thì đổ sao dc, tạo vùng trọn rồi tô đen, xong blur đi là có dc bóng mà.
  7. Trương Tâm

Trương Tâm Thành viên cấp 1

thật sự nếu cái này có file PSD hay file gốc thì làm sẽ nhanh hơn, chứ ko thì phải cắt ghép rồi xóa do vật thể nó chồng lên nhau và không biết ý đồ của thớt là đổ bóng như thế nào (từ trên xuống, hay xiên trái hay phải ...). Nhưng chưa gì thấy cái hình số 1 là bất hợp lý rồi đó.
  8. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Nhờ vả với nhờ vả và nhờ vả. Toàn nhờ với vả mà chả nói được câu diễn giải nào cho anh em hiểu đề mà giúp, còn tag cả tá anh em vào nhờ mà cũng không trả lời được câu nào ra hồn.
    Hết đường giúp, nick mới đăng ký nữa. Cho ra đảo với Robin đi các bác
  9. vo.titi

vo.titi Thành viên cấp 1

Xin lỗi mọi người vì mình ko hiểu biết nhìu lắm nên làm mọi người khó xử
    cảm ơn mọi người đã quan tâm đến bài viết của mình
    mong mod close topic giùm thank
  10. nohssiwis2

nohssiwis2 Thành viên cấp 1

bóng bánh jeef :v

Ủng hộ diễn đàn