Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mọi người giúp em bức ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Janie Fiteny, 3/12/14.

Lượt xem: 1,972

1. Janie Fiteny Mới đăng kí

E có bức ảnh chụp mẹ bằng điện thoại nên chất lượng không tốt lắm và không đủ sáng, trình e còn gà nên k làm được gì. mọi người pro giúp e sửa bức ảnh, ghép nền để e đi in được không ạ

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 3/12/14
  2. ongnoicb151

ongnoicb151 Thành viên cấp 2

Đã ghép nền để đem đi in. Mẹ hãy còn đó, sao không đưa mẹ đi chụp một cái khác đẹp hơn, chất lượng hơn?? Tội gì mà phải lấy một cái ảnh chất lượng tồi đem đi chắp vá để mà in chứ?
  3. Janie Fiteny

Janie Fiteny Mới đăng kí

cái này chỉ là chụp chơi thôi chứ mẹ e k thích đi chụp ảnh. nếu mọi ch đơn giản thế thì e cũng chẳng nhờ. nói thật thì e nghe hơi mất lòng, ảnh chất lượng tồi đem đi chắp vá. thử đặt mình vào địa vị phải nghe câu đấy đi a sẽ thấy
  4. ongnoicb151

Cắt ảnh ra rồi ghép vào cái khác thì đúng là "chắp vá" rồi còn gì nữa ~X(
  5. ối zời ơi

ối zời ơi Thành viên cấp 2

cái này chỉ là nói chơi thôi chứ ảnh nhờ nhoẹt như này pts cũng bó chân. nếu pts đơn giản thế thì mình cũng chả phải nói. nói thật thì t nghe hơi mất lòng. ảnh nát be bét muốn đem đi pts cho lung linh lên. thử đặt mình vào địa vị hiểu biết về pts đi bạn sẽ thấy
    ongnoicb151 thích bài viết này
  6. Janie Fiteny

Janie Fiteny Mới đăng kí

e cũng biết pts nhưng chưa giỏi. mọi người k làm có thể k nói mà, e đâu có bắt ai phải làm giúp e đâu. e cũng nhờ mod xóa topic để mn khỏi nói thế này thế kia
  7. ongnoicb151

Kết luận là bạn thớt nên chụp một cái thật đẹp với chất lượng ổn rồi mang lên đây cho anh em giúp là được quá còn gì :D
  8. Giun Đất

Giun Đất Thành viên cấp 2

Có thấy cái ảnh nào đâu :D
  9. neymardoan

neymardoan Banned

các bạn dúp mình làm hình như vậy nhưng thay chử lớn là chử Hải Đoàn còn chử nhỏ make up là chử biker đc ko ah mình chư đủ điều kiện đăng bài nên nhờ ké bài bạn nhé mong mọi người dúp đở

Ủng hộ diễn đàn