Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mọi người giúp em về đề thi Thiết kế đồ họa vào FPT University

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi xuananhh, 6/5/15.

Lượt xem: 2,501

1. xuananhh Mới đăng kí

Tình hình là Chủ Nhật tuần này em thi FPT ạ, em khá nghiêm túc về chuyện thi nhưng có một vấn đề em hơi hoang mang là phần vẽ của FPT nó trình bày làm sao, nên hôm nay mạn phép đăng lên hỏi mọi người có kinh nghiệm hướng dẫn giúp em xem là đề bài nó thế nào, rồi phải vẽ làm sao mới có điểm được ạ, chứ em lo lắm tại em cũng chưa rõ thang điểm chấm từng câu ra sao. Đề của nó cũng chỉ như thế này thôi ạ, nhưng ăn được điểm theo em là hơi khó
    Code:
    https://drive.google.com/file/d/0B4ajRSVQLYlfR2hQcktiVFp6eVBsU0I4b1N2bFAyS2hzaXFB/view?usp=sharing
    ^ đây là nguyên cái đề mình up lên drive
    P/s Tất nhiên là em đã làm rồi ạ, nhưng em nghi em làm sai, vả lại đây cũng chỉ là đề mẫu nhưng mà em vẫn muốn được sửa :(

...
  2. mono

mono Thành viên cấp 2

đã từng thi :D và đề k khó , mà thi FPT nó lấy điểm khối V và H mà ? bạn cũng phải biết vẽ sơ sơ chứ. đậu thì dễ nhưng lấy học bổng bên khối này hơi khó
  3. iViperious

iViperious Thành viên cấp 3

Đề dễ mà có gì đâu em -_-
  4. xuananhh

xuananhh Mới đăng kí

vẽ ra thì vẽ được ý nhưng mà chẳng biết vẽ như vậy có đạt không rồi này kia....
  5. iViperious

iViperious Thành viên cấp 3

Kiểu gì cũng được điểm và đủ điểm =))) ko phải lo anh thi fpt nhiều rồi anh biết mà =)))
    xuananhh thích bài viết này
  6. chuối_Yellow

chuối_Yellow Thành viên cấp 2

7. coids

coids Thành viên cấp 2

Nó cho ví dụ chữ A thì mình làm chữ B, vẽ thành cái áo ngực, cái tờ rim rồi hình bà bầu v.v... đảm bảo học bổng luôn :|
    iViperious thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn