Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mọi người tư vấn mua mấy ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi nguyenminhvms, 5/10/13.

Lượt xem: 1,966

1. nguyenminhvms Mới đăng kí

Xin chào mọi người. Thật tình cờ và bất ngờ em biết đến diễn đàn này,
    Em muốn các bác tư vẫn cho em mua một chú máy ảnh để em tập chụp cho lên tay.
    Kinh nghiệm về máy ảnh và chụp ảnh của em hiện tại giờ là con số 0 nhé các bác.
    EM định đầu tư tầm 5tr. Em thích canon. Sợ mình là con gà tự đi mua máy ảnh sẽ bị thịt lên em lên đây mong các bác chỉ dùm em.
    Em xin chân thành cảm ơn các bác.

...
  2. thoanh123

thoanh123 Thành viên cấp 2

5tr nếu m thì m chọn 20d :D
  3. nguyenminhvms

nguyenminhvms Mới đăng kí

thoanh123 bác ơi em thấy có chỗ nó rao bán 30d có 5tr thôi. Bác biết nhiều tư vấn em phát,

Body 30D tương đối đẹp, đủ phụ kiện. Giá : 5tr
  4. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

thế mua mỗi body không về rồi lắp cái gì vào để chụp?
    ráng đầu tư thêm tầm 1 củ nữa, mua 30D với 1 em lens MF về quay tay :)
    cơ mà 30D là cũ lắm đấy nhé, đi mua nhớ nhờ người có kinh nghiệm đi cùng :v
    nguyenminhvms thích bài viết này
  5. nguyenminhvms

nguyenminhvms Mới đăng kí

caphefin bác ơi, bác ở đâu thế ở hn chỉ em chỗ mua con 30d với. em thấy có một bác bên long biên bán 30 giá 6,7tr bảo hành 6 tháng nhưng không biết thế nào cả. :( a ma tơ khổ vậy đấy
  6. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

mình ở Sg bác ạ

Ủng hộ diễn đàn