Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mọi người tư vấn thiết kế web

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi vetranhgiare, 17/9/15.

Lượt xem: 1,616

1. vetranhgiare Mới đăng kí

Hi cả nhà.

Mình đang nhận dự án web cafe, làm cái mẫu web này mà bị chê màu ko tấy, ko bắt mắt, các bác giúp mình phối màu được không thanks

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/9/15
  2. Minh Kì Đông

Minh Kì Đông Thành viên cấp 1

bạn down ảnh từ mail của bạn xuống rồi up lên đây thì mọi người mới xem được chứ
  3. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

Link die
  4. Kings

Kings Thành viên cấp 2

Thấy hình chết liền luôn đó @@
  5. vetranhgiare

vetranhgiare Mới đăng kí

Đây nhé mọi người, mình mới tham gia nên chưa tìm hiểu kỹ.
  6. vetranhgiare

vetranhgiare Mới đăng kí

Mọi người giúp mình với, mình đang cần gấp quá, thanks.
  7. Kings

Kings Thành viên cấp 2

mình có ý kiến như vậy: nếu bên cafe bạn nên cho màu tối 1 chút đừng sáng quá. bạn có thể lên mạng search bao bì cafe thì sẽ thấy họ sử dụng những màu ntn.
    Vì cafe có phong cách riêng của nó
    1. là mạnh mẽ
    2. là dịu và êm
    Chứ như bác thì trắng nhợt ra. Nhìn vào cứ như gà tái lá chanh vậy ak ^_^
  8. vetranhgiare

vetranhgiare Mới đăng kí

Kh chỉ yêu cầu phối màu xanh nào cho bắt mắt thôi bạn à.mình chưa biết nên sd màu gì cho đẹp.
  9. Kings

Kings Thành viên cấp 2

mình cũng ko rành về web lắm. nhưng cho mình hỏi xíu. là khách hàng bạn muốn phối màu nền hay màu ở phân đoạn nào? nếu phối màu xanh thì lấy xanh lá với xanh lá mạ
    vetranhgiare thích bài viết này
  10. Kings

Kings Thành viên cấp 2

Cỏ vẻ như là mành xanh tím làm chủ đạo phải ko?
  11. thanhhabui

thanhhabui Thành viên cấp 1

logo mau xanh duong , web xanh lá . hinh nhu chua có điem nhất cho web , sao bn ko thu dung tông mau xanh den, vs xanh la ban thu phôi cai mau xanh thu flatuicolorpicker.com/green
  12. vetranhgiare

vetranhgiare Mới đăng kí

phối cái màu xanh ấy cả nhà, bố cục thì ok rồi.

Ủng hộ diễn đàn