Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ người thiết kế, vẽ lại hộ em mấy cái background game

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi hoangtaiki, 7/3/14.

Lượt xem: 2,138

1. hoangtaiki Mới đăng kí

Hiện tại em đang làm một game dành cho trẻ em dùng cocos2dx trên android. Hiện tại thì các chức năng trong game em đã hoàn thành gần hết rồi chỉ còn một vài chức năng nhỏ nhỏ cần cài đặt nốt. Đồ họa game thì chưa ổn tẹo nào. Đặc biệt là màn hình Home và các background của các scene (Nhìn củ chuối lắm). Anh chị nào có thể giúp em thiết kế lại mấy cái màn hình home được không ạ? Đây là sản phẩm game đầu tay của em. Em là Hoàng học năm 4 ĐH Công Nghệ - ĐHQG HN

...
  2. skyblue-picture

skyblue-picture Thành viên cấp 3

Bạn phải đưa ảnh lên và ghi rõ cụ thể hơn thì mọi người mới biết mà giúp.Cứ mập mờ như trên sao mà làm>
  3. hoangtaiki

hoangtaiki Mới đăng kí

Em chỉ có khả năng code còn mấy vụ design thì em k có biết làm :D
  4. banhmi

banhmi Mới đăng kí

cũng khó đó bạn, tại thường dính về thiết kế làm việc nghiêm túc rồi, người ta sẽ ko còn mang tính chất nhờ vả nữa :)

hình bạn như thế nào? nếu hình bạn chỉnh sửa đơn giản thì có thể mình giúp được :) tại mình cũng đang tập làm qen với ch.trinh` cocos nên cũng muốn chia sẻ học hỏi kinh nghiệm :D

Ủng hộ diễn đàn