Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ Pro nào giúp design chữ congdong24h.com

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi LamPhong.19, 8/4/14.

Lượt xem: 1,823

1. LamPhong.19 Mới đăng kí

Chả là thế này, bọn em có cái trang web congdong24h.com cũng mới hoạt động thôi, (bác nào rảnh có thể ghé qua thăm non, download phần mềm hay win ghiếc các kiểu, cái gì cũng có...)

Vấn đề nằm ở chỗ cái logo của em làm trông nó xấu quá vì lý do em không phải là Pro nên mong các bác giúp e ca này phát

Chữ cân designe:

Code:

Congdong24h.com
    Chia sẻ kiến thức | Kết nối cộng đồng | Tạo dựng thành công
    dòng bên dưới nhỏ thôi nhé, chủ yếu là chữ congdong24h.com

//mong các bác giúp đỡ, thanks ve ri múc :)

...
  2. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

Cái này là tổ chức hay của cá nhân bạn thế tại mh chưa đọc j, ms chỉ xem cái logo...
  3. LamPhong.19

LamPhong.19 Mới đăng kí

hungdv1991 bọn mình phát triển như các diễn đàn chia sẻ khác, hầu hết các vấn đề nhưng đa số vẫn là phần mềm key cờ rắc các kiểu con đà điểu và kiến thức tin học. Bọn mình ko hoạt động thương mại, chỉ để chia sẻ và thảo luận thôi. Có thể xem như tổ chức cũng được

Bạn nào có thời gian giúp mình tý :)
  4. hungdv1991

Sau này ăn lên làm gia, nhiều QC thì a e xin 1 xlot lấy rẻ rẻ thôi nhé, nếu dc thế tối mh làm cho...;;)
  5. caothukungfu

caothukungfu Mới đăng kí

Thua luôn! TÌm font nào đẹp đẹp rồi gõ là được rồi!
  6. LamPhong.19

LamPhong.19 Mới đăng kí

hungdv1991 ok hiện tại lượng trafic cũng khá rồi, nếu bạn đặt quảng cáo cũng được, giá siêu rẻ luôn :)

caothukungfu căn bản là mình muốn cái logo nó ấn tượng chút, như logo Việt Design ấy
  7. hungdv1991

Có j inbox fb facebook.com/zua.chuot nhé
  8. Gấu Mập

Gấu Mập Thành viên cấp 2

vừa vào web công nhận cái logo của bác cũng hơi tệ thật

Ủng hộ diễn đàn