Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ sửa khuôn mặt cho sáng hơn

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi moon_dang, 4/11/16.

Lượt xem: 2,168

1. moon_dang Mới đăng kí

Ai đó làm ơn sửa mặt của đứa đội mũ hồng nhìn tươi hơn không? Con bạn em nó bị chụp trộm mà người chụp chẳng có tâm gì cả :( Nếu blend được màu sáng hơn thì càng tốt ạ. Em cảm ơn

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. moon_dang

moon_dang Mới đăng kí

Ảnh đây ạ
  3. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@moon_dang : Lâu lâu, a mới tìm dc 1 chổ đứng đầu bảng # này đây, nên a mới có cửa làm Rerouch cho e, vì đa số, là a bận công việc, khi vào topic giúp các bạn nhờ vả, thì đã có cả đóng cao thủ khác làm xong lâu rùi, a chỉ còn đứng ngắm nhìn thoai, chứ hok có cửa múa vài chiêu, bi giờ, a mới chen dc vào đầu # này làm Retouh cho e nè ! :))

1. các thứ Retouch mặt, a làm rất nhẹ, a phải giữ lại tự nhiên như là hình chụp gốc, e đã đẹp tự nhiên như vậy, vì e tuổi còn nhỏ, nên a hok trang điểm nhiều, a hok muốn bị người ta phát hiện hình này có Photoshop Blend & Retouch nhé, e xóa hình gốc kia đi, thì buộc hình gốc là duy nhất hình dưới này, ha ha ! :))

Chỉnh sửa lần cuối: 5/11/16
    karthus, moon_dang, vannha117621 người khác thích bài viết này.
  4. Bát Nhã

Bát Nhã Thành viên cấp 2

ninhnormaltranvan.muon thích bài viết này.
  5. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Một cơn mưa đi qua để lại… những ký ức anh và em....Tìm em trong cơn mưa… anh thẩn thờ
    Lần theo những dấu vết đánh rơi....Tưởng như rất gần mà ngờ đâu đã rất xa
    Vụt mất theo cơn mưa ngày qua...Tưởng như rất lạ mà ngỡ đâu sao quá quen
    ........Là lúc em ngang đời ta.....
    biensama, phuongthustudio, DSNguyen10 người khác thích bài viết này.
  6. tranvan.muon

@nhatha : Ha ha ! :)) dưới những cơn mưa, lại phát hiện ra nhiều thứ đẹp chưa từng thấy luôn, công nhận là phải có 1 ý tưởng nghệ thuật, mới làm ra dc 1 tác phẩm cao siêu đến như vậy, cho 2 Like luôn, ha ha ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 5/11/16
    nhatha thích bài viết này
  7. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

tranvan.muon Cái đẹp ở đâu cũng có và là với những thứ bình thường nhất ..không bao giờ thiếu cái đẹp mà là ít phát hiện ra mà thôi ... :))
  8. Nguyễn Phú

Nguyễn Phú Thành viên cấp 1

nhatha ơi cho e xin font chữ "dưới những cơn mưa" đó đi
    nhathatranvan.muon thích bài viết này.
  9. moon_dang

moon_dang Mới đăng kí

tranvan.muon Anh có thể làm cho mắt của bạn em bớt treo được không? Nhìn kì lắm
  10. drax

drax Thành viên cấp 4

mắt to mắt nhỏ, mồm méo, bọng mắt quầng thâm, xấu thế mà mn ko sửa kĩ cho có tâm chút.
    nhatha botay b, tác phẩm troll đẹp đấy.
  11. Minh Ro

Minh Ro Thành viên cấp 1

nhatha kết cái font chữ, bác cho em xin được chứ . Đội ơn bác
    nhatha thích bài viết này
  12. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Minh Rotranvan.muon thích bài viết này.
  13. tranvan.muon

@moon_dang : Theo yêu cầu của e, a đã "bật mí" cho bạn e bên phải, và có làm giảm quần thăm ở mắt, còn những thứ tự nhiên, a cứ để tự nhiên như cũ, là đẹp, nếu sửa nhiều wá, theo kiểu giải phẩu thẩm mỹ toàn khuôn mặt, như @drax nói, thì sẽ bị lộ Photoshop, và nhìn hok ra e nữa. ha ha ! :))

moon_dang thích bài viết này
  14. karthus

karthus Thành viên cấp 2

test phần mềm mới update và phát hiện ra liquify có chế độ nhận diện khuôn mặt phải nói là khá chính xác. Liked!
    draxtranvan.muon thích bài viết này.
  15. hoanglee1593

hoanglee1593 Thành viên cấp 1

Góp vui phát .Tặng thớt
  16. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

tranvan.muon lý ra , ở độ tuổi này , ko thể thế này này đc :))
  17. tranvan.muon

@phuongthustudio : Hình trong ảnh, hok phải là chủ thớt @moon_dang đâu, chủ thớt là tuổi đôi mươi (20, nữ), hình trong ảnh, thấy có đeo khăn quàng đỏ, HS cấp 2 thì phải, mình nhắm chừng, khoảng lớp 9, 15+ àh, đoán tầm bạy tầm bạ, mà trúng tùm lum tùm la, ha ha ! :))
    Mà hình như tên của chủ thớt @moon_dang, hơi giống giống tên của Muôn nhĩ, chắc là hơi quen quen, ha ha ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 6/11/16

Ủng hộ diễn đàn