Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ tạo hiệu ứng đôi mắt tỏa khói như phim!^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi PeterCrosS_1412, 17/5/14.

Lượt xem: 2,766

1. PeterCrosS_1412 Thành viên cấp 1

- Chào ace diễn đàn. Mình có một bức ảnh cần ace giúp đỡ tạo hiệu ứng cho mắt chim tỏa khói giống như một tướng LOL trong trailer "league of legends cinematic a twist of fate". Chỉ cần mắt tỏa khói cùng màu mắt của chim thôi, ko cần làm trắng xóa con mắt đâu ạ! :D
    Nếu được ace có thể cho mình xin file .psd lun vào email: pcnan1412@gmail.com. Mình xin cảm ơn trước! :)

*League of legends cinematic a twist of fate trailer

...
  2. cake.epi

cake.epi Thành viên cấp 1

Hiệu ứng có vẻ lạ...hóng các thánh \m/
    PeterCrosS_1412 thích bài viết này
  3. ItFrog

ItFrog Thành viên cấp 1

Như này?
    Tôn Ngộ Nghĩnh, Đoàn Quang HưngPeterCrosS_1412 thích bài viết này.
  4. PeterCrosS_1412

PeterCrosS_1412 Thành viên cấp 1

ItFrog Cũng...kiểu đó đó bạn. Nhưng ko giống mình nghĩ lắm. Dù sao cũng cảm ơn bạn hì! :)
  5. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

??? thế kia mà chưa được á.
  6. bandbu

bandbu Thành viên cấp 2

@@ không làm mắt sáng lên thì có vẻ không đẹp lắm thớt ạ. Thế này được chưa, hay là thớt mong là khói nó đặc sệt lại như clip :v
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/5/14
    Tôn Ngộ NghĩnhPeterCrosS_1412 thích bài viết này.
  7. PeterCrosS_1412

PeterCrosS_1412 Thành viên cấp 1

Cảm ơn bạn bandbu . Có khi phải làm mắt sáng lên thật. Cũng đang lần mò thử làm đây! :)

Ủng hộ diễn đàn