Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ thiết kế giúp em ảnh lớp

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Tânnie, 13/5/13.

Lượt xem: 2,763

1. Tânnie Thành viên cấp 1

Lớp em có chụp ảnh để tạo thành ảnh lớp. Nhưng tiết 1 điều là chụp theo nhóm riêng lẻ. nên em mong các bác giúp em ghép rồi thiết kế thành 1 cái ảnh lớp giúp em nha. Năm nay trường em xây rồi. Có vài bạn chuyển trường nên em mong được sự giúp đỡ từ các bác. Nếu được viết thêm chữ '6A9-We Are One" giúp em luôn nha. Em chân thành cảm ơn ạ. Stock đây:

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Tấm này lấy cô thôi nha các bác
    Một lần nữa cháu xin cảm ơn ạ. Mong được sự giúp đỡ từ các bác để lớp cháu có được 1 cái ảnh lớp hoàn chỉnh để sau này xa nhau còn nhớ :((

...
    BinKullGooner Designer thích bài viết này.
  2. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

trông hồn nhiên .=)). trường bạn ở đâu vậy:)
  3. vietcuong_910

vietcuong_910 Thành viên cấp 3

Khó v~ :v lại còn phải phân lại bố cục nữa :))
  4. Tânnie

Tânnie Thành viên cấp 1

vietcuong_910@ : Vâ5y là n=hi vọng có bư1c ảnh là ko đươ5c phải không ạ :((
  5. thanhlong_1910

thanhlong_1910 Thành viên cấp 2

Yêu cầu của bạn cao vãi, ko những cắt ghép các bức ảnh vào với nhau, mà còn tránh những nhân vật bị trùng ra nữa
    Cái này làm được nhưng mất thời gian lắm :)
    Chắc ai nhiệt tình level max mới làm cho bạn đc
  6. trekoan_

trekoan_ Mới đăng kí

vãi cô :))
  7. vietcuong_910

vietcuong_910 Thành viên cấp 3

Tânnie: khó bạn à, lại còn ko có bg nữa, nếu ghép tất cả các nhân vật vào (được) thì bắt buộc phải lấy cảnh từ xa, còn ko thì ghép cả lớp vào 1 cái bg gần sát thế kia thì ko hợp lí :v
  8. không biết lấy tên gì

không biết lấy tên gì Thành viên cấp 2

Ảnh của bạn rất "hồn nhiên","vô tư","trong ság","bình dị","đời thường", :v :v hi vọng có cao nhân giúp bạn, mình mới tập tành làm ps thôi! :v

Ủng hộ diễn đàn