Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ thiết kế giúp logo gấp

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi vuconghuu, 16/10/18.

Lượt xem: 3,894

1. vuconghuu Mới đăng kí

Sắp 20/10 Trường Em có tổ chức hội chợ. Nhóm tụi em tính mở 1 gian hàng bán Bún thang cho nên

Nhờ 1 bác nào tốt bụng thiêt kế hộ em 1 logo đường kính tầm 25-30cm, em định dán lên 1 cái gì đó để làm thành cái bảng của quầy bún của em

Logo gồm chữ BÚN THANG được sử dụng font chữ nào mềm mại mà việt nam 1 chút,
    Chung quanh có vài cây tre trúc đại loại thế để tạo cảm giác quê hương 1 chút

Em định in ra giấy rồi dán lên 1 miếng gì đó hoặc nên làm sao để thành được 1 cái bảng nên các bác có góp ý giúp em gì cứ góp ý ạ

Bác nào làm được mà có tính phí thì nói giá trước, rẻ rẻ tụi em còn dám làm chứ đắt quá ko làm nổi. Vì thi xong em cũng cất đó chứ ko làm gì thêm cả

...
    thanhloc77 thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn