Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ thiết kế hình lên áo lớp

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Thông Nguyễn, 22/9/13.

Lượt xem: 3,678

1. Thông Nguyễn Mới đăng kí

Mình có 2 hình bọt biển, giờ muốn thêm cái băng rôn (2 con bọt biển cầm băng rôn) với dòng chữ màu đỏ " Rắc rối nhưng... vô đối"). Các bạn có thể giúp mình được không ạ. Cảm ơn mọi người nhiều :)
    Hình bot biển đây ạ:

...
  2. Nguyễn Hoàng Minh Long

Nguyễn Hoàng Minh Long Thành viên cấp 3

Bạn đến chỗ họ in rồi kêu họ thiết kế luôn cho ! mình chắc là họ làm từ A > Z đó
    Thông Nguyễn thích bài viết này
  3. Thông Nguyễn

Thông Nguyễn Mới đăng kí

Thanks bạn nhưng đây mình muốn một số mẫu xem thế nào rồi in lên áo luôn :)
  4. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

:)) có mấy chỗ thiết kế áo cho luôn mà bạn, cứ tới nhờ họ xem
  5. ohyeah

ohyeah Banned

Tui ghét điều này !
    Công sức của người thiết kế không phải
    để làm điều đó, họ làm ra rồi có thể bị bạn vứt vào sọt rác. Bạn muốn có cái quyền "VIP" ấy thì bạn nên bỏ tiền ra để có được điều đó.
  6. Shin_2011

Shin_2011 Thành viên cấp 2

Bạn ohyeah giúp đc thì giúp , k đc thì thôi chứ ai quan tâm bạn gét hay k đâu . Ngta ns rõ áo lớp thì cái áo lớp đó dùng để lm kỉ niệm chứ k phải vứt sọt rác như bạn ns đâu . Tiêu đề của bài này cũng ghi rõ chữ NHỜ THIẾT KẾ HÌNH LÊN ÁO LỚP còn gì ?
  7. Thông Nguyễn

Thông Nguyễn Mới đăng kí

Cái này mình không có ý sẽ vứt vào sọt rác như bạn nói ohyeah. Đây là mình muốn nhờ các bạn chuyên nghiệp về thiết kế làm giúp mình để có thể lấy làm hình đưa lên áo lớp, chứ chỗ in không đúng ý tưởng của mình. Dù sao cũng thanks bạn vì đã góp ý.
  8. congtymoitruong

congtymoitruong Thành viên cấp 1

ừ thì bạn ý nhờ, ai làm đc thì bạn ý trả cho chầu cafe là đc, sao phải nặng lời với bạn ý quá thế
  9. congtymoitruong

congtymoitruong Thành viên cấp 1

cho bạn nè

Ủng hộ diễn đàn