Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ thiết kế hoặc cho ý tưởng về thiết kế logo website spcongnghe

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi nhck23, 25/7/13.

Lượt xem: 2,183

1. nhck23 Thành viên cấp 1

Chào cả nhà! hiện tại em đang àm một dự án kinh doanh sản phẩm công nghệ qua mạng! tên website là tên spcongnghe (viết tắt của "sản phẩm công nghệ" ấy ạ). Website thì làm gần xong rồi! bây giờ đang vừa ngồi code phần còn lại vừa suy nghỉ logo như thế nào cho đẹp. Hì! Em là dân coder thôi ko phải designer đâu ạ! chỉ là biết chút ít về Ai vs Ps vì thế ý tưởng bên design của em ko có! Ai cho em một chút ý tưởng thiết kế được ko ạ! hoặc tốt nhất làm cho em một vài mẫu gợi ý (có thể là mỗi chử "sp" hoặc là "spcongnghe" đều được ạ) vì đầu óc em gà mờ lắm :D. Em thì em thích kiểu chử viết liền một nét nhưng ngồi vẽ lên mấy tờ giấy rồi nhưng nhìn lại cái nào cũng giống cái nào và đặc biệt nó rất xấu :(( mọi người giúp em vs nhá! em cảm ơn nhiều lắm :D

p/s: phông nền của website là màu trắng, màu chủ đạo là #0099ff và thiết kế có chút giống giao diện metro ạ! mọi người có thể vào đây xem và giúp em nhé! spcongnghe.vn :D một lần nữa em cảm ơn ạ!

...
  2. westlife91

westlife91 Thành viên cấp 1

free hay sao cậu?
  3. hAckeZ

hAckeZ Thành viên cấp 2

cái ông weslife kia suốt ngày đi hóng để kiếm tiền thế nhỉ? không biết đây là box nhờ vả à mà phải hỏi free hay sao?
    Ryan Leenhck23 thích bài viết này.
  4. nhck23

nhck23 Thành viên cấp 1

Mình xin ý tưởng hoặc có thể một vài cái minh họa để mình học hỏi ấy! :D
  5. westlife91

hAckeZ Thế cậu k nhìn mình đang hỏi là free hay sao ah.
    nhck23 thích bài viết này
  6. hAckeZ

hAckeZ Thành viên cấp 2

topic nhờ vả thì đương nhiên là free thôi, ng ta muốn trả công đã ko post ở đây :( thôi khỏi tranh luận giúp người ta đi kìa
  7. westlife91

hAckeZ bạn thành viên cập 2 cơ mà. Bạn thử xem cứ ở box nhờ vả là free hả. Mà theo mình đã làm website bán hàng thì bạn có bán hàng free cho người dùng không, chưa kể khi bạn code nếu không làm được bạn có phải thuê người code, người thiết kế giao diện không lúc đó cũng free hả hAckeZ . Nếu cho ý tưởng thì mình không nói làm gì. ok
  8. nhck23

nhck23 Thành viên cấp 1

ấy ấy! đây là em xin một vài ý tưởng mà! nếu tốt hơn thì có thể cho em một vài ví dụ để em học hỏi từ đó! em nói ở trên rồi mà! em là coder ko phải designer nên ko có ý tưởng nào hay bên design hêt! ^^"
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn