Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ thiết kế lại logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Iris Dang, 1/7/16.

Lượt xem: 4,281

1. Iris Dang Thành viên cấp 1

Chào mọi người. Mình đang làm một dự án khởi nghiệp về nông nghiệp thông minh. Trước đó mình có tự tạo một logo bằng PTS. Hiện tại mình muốn thiết kế lại một chút cho hiện đại và thống nhất với ý tưởng của mình hơn. Đây là logo cũ của mình:

Ý tưởng mình muốn làm nó hiện đại hơn và vẫn giữ nguyên hình tượng bóng đèn và chiếc lá. Mọi người đánh giá dùm xem có ổn và có cần phải thay đổi không. Thiết kế các bạn có thể gửi vào mail : truongdx@hachi.com.vn hoặc reply trực tiếp trên diễn đàn. Chi phí khoảng 300k đổ lại. Cảm ơn mọi người.

...
  2. minhphuoc

minhphuoc Thành viên cấp 1

NẾU ĐƯỢC GỬI MÌNH 300K NHÉ , MÌNH SẼ GỬI FIVE GỐC CHO Qi2yvLE.png
    Iris Dang, hoangeminimillioncs96 thích bài viết này.
  3. Iris Dang

Iris Dang Thành viên cấp 1

minhphuoc: Mình thấy khá ok đấy. Bạn có fb hay skype gì ko. Mình muốn sửa một chút. Cái bóng đèn mình vẫn để phần trên là cái lá kiểu như cái cũ vì nó tượng trưng cho idea, sáng kiến. Cái lá có xương lá. Chữ Hachi phông khác và thằng hàng. Ko cần vát sang hai bên như kia. Với có thể làm 2 màu một màu xanh như hiện tại và một màu xanh đậm hơn được ko :D. Cảm ơn bạn rất nhiều.
    Chỉnh sửa lần cuối: 1/7/16
  4. huannguyen95

huannguyen95 Thành viên cấp 2

5. huannguyen95

tham gia cho vui
  6. huannguyen95

7. Anh Design

Anh Design Thành viên cấp 2

huannguyen95 Khi xuất cho khách xem thi xuất RGB chứ xuất CMYK thế kia bạn? :O:O:O
  8. huannguyen95

xuat CMYK rui, nhung chưa khac phục được tình trang up lên đây thì bị chuyển RGB
    Anh Design
  9. huannguyen95

gởi thêm bạn mẫu khác
  10. Anh Design

Anh Design Thành viên cấp 2

huannguyen95 Ý là khi xuất thì xuất thành RGB luôn, chứ sao xuất CMYK thế kia, úp lên đây nó bị thế là phải rồi ^^
  11. dungmedia

dungmedia Thành viên cấp 2

12. ngoclam198

ngoclam198 Thành viên cấp 1

#1 đang bị cướp ý tưởng
  13. r0c0i

r0c0i Thành viên cấp 1

Vẫn thích mẫu của bạn #1 hơn :D
  14. Mỹ Hoa HN

Mỹ Hoa HN Banned

Gửi bạn Iric Dang
  15. minhphuoc

chào bạn mình đã sửa theo ý bạn mong bạn xem qua, nếu được bạn gửi mình 300 k mình sẽ gửi five gốc cho xyijIAJ.png
    Chỉnh sửa lần cuối: 2/7/16
  16. hoangvanvuong

hoangvanvuong Thành viên cấp 1

GÓP VUI THÔI Ạ
    Chỉnh sửa lần cuối: 2/7/16
  17. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

300k chất lượng có lẽ không thể bằng logo gốc đâu thớt à, cứ thế mà dùng cũng tương đối ổn.
  18. minhphuoc

Chào bạn gửi bạn thiết kế mới của mình,theo mình đây là thiết kế phù hợp với bạn nếu bạn ưng thì bạn gửi mình 300k bằng card điện thoại lấy số gửi vào mail: huynhkimphuoc@gmail.com ,mình sẽ gửi five gốc mà bạn yêu cầu như phtoshop,ai,png ,jpg,pdf,thank bạn. i2jWbb7.png
    Chỉnh sửa lần cuối: 3/7/16
  19. Thanh Phú

Thanh Phú Thành viên cấp 3

300k thoi mà, có đáng hok mọi người
  20. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Lâu lâu vô đọc mà thấy tội, bạn minhphuoc sao câu từ của bạn nói sao nghe tội lỗi quá, còn thớt nữa, đã ưng thì gửi người ta 300k đi, người ta nhiệt tình thế mà....., rồi lặng luôn rồi, điệu này chắc lấy file jpeg về đồ lại quá :-s
    r0c0i, tamcoi1981Thanh Phú thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn