Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Nhờ tư vấn ] Cách thiết kế voucher cho spa

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi mylove112007, 21/11/14.

Lượt xem: 3,910

1. mylove112007 Thành viên cấp 1

mọi người ơi, mọi người tư vấn giúp em các bước thiết kế voucher cho spa và kích thước thông thường của voucher là bao nhiêu ạ, em chân thành cảm ơn mọi người, mong mọi người giúp đỡ em.

...
  2. mylove112007

mylove112007 Thành viên cấp 1

sao không ai giúp em với ạ. em cảm ơn!
  3. vitconlikeonline

vitconlikeonline Thành viên cấp 2

20x10 cm. mà KT nào cũng đc hết bạn ơi! Tùy vào tiền bạn in, khổ giấy in, lợi túi tiền là đc
  4. mylove112007

vitconlikeonline mà bạn có biết voucher có giới hạn số màu giống như in bao ni lông k hả bạn, voucher bình thường là 1 mặt hay 2 mặt vậy, cảm ơn bạn nhé
  5. lenm

lenm Thành viên cấp 4

voucher là in offset nên bạn không bị hạn chế về màu sắc hay bất cứ cái gì cả, về kích thước thì khuyến khích đưa vừa vào các khổ giấy để tiết kiệm chi phí cũng như dễ gia công, đỡ bị mất tiền làm khuôn bế nhé. Còn quy trình thì không có quy trình nào cả. Tùy vào kỹ thuật, mắt thẩm mĩ và thông tin bạn định đưa lên cũng như phong cách thiết kế mong muốn của khách hàng mà làm thôi
    mylove112007 thích bài viết này
  6. mylove112007

cảm ơn bạn lenm , tại vì in nilong giới hạn 2 màu nên mình sợ voucher cũng như thế, giờ thì tha hồ sáng tạo rồi, mà voucher thường mấy mặt z bạn, mình làm 1 mặt k biết đc k ^^
  7. kubi_coffee

kubi_coffee Thành viên cấp 2

Một mặt hay hai mặt tùy bạn..nhưng thường thì hai mặt @@
    mylove112007 thích bài viết này
  8. mylove112007

in 1 mặt giá nó sẻ rẻ hơn phải k các bạn, mà có voucher nào 1 mặt k z
  9. vitconlikeonline

vitconlikeonline Thành viên cấp 2

Thiết kế là tùy bạn mà. muốn in ntn thì cũng tùy bạn luôn
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn