Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ tư vấn] Cho mình hỏi giá thiết kế banner facebook ads và banner web dạng hàng chợ là bao nhiêu?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi SonNguyen94, 29/10/16.

Lượt xem: 4,657

1. SonNguyen94 Mới đăng kí

Mình/em vốn là dân marketing, nhưng do đam mê nên có lấn sân làm sang cả mảng design, mặc dù trình còn còi.
    Mới đây có đứa bạn giới thiệu khách bảo là nhờ làm hộ banner facebook ads và banner web, nhưng chưa có kinh nghiệm làm freelance bao giờ, đặc biệt là theo như cảm quan thì có vẻ khách sẽ có xu hướng sử dụng hàng chợ nên cho mình/em xin phép hỏi giá bình quân thiết kế một sản phẩm banner facebook ads và banner web (dạng hàng chợ hoặc hàng công nghiệp) là bao nhiêu?

...
  2. tydk2010

tydk2010 Thành viên cấp 2

2 3 lít thôi, có thể ít hơn ấy
    SonNguyen94 thích bài viết này
  3. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Giá nó tùy vào khả năng của mình nữa bạn. Còn mình tạm coi là bạn làm ổn thì sẽ có mức giá sau cho 2 loại trên:
    - Hàng chợ: Đừng có làm :) Làm 1 lần rẻ lần 2 nó đòi rẻ tiếp, thiệt thân.
    - Hàng thị trường: Rơi vào 500k ~ 700k. Riêng website thì sẽ tầm 300 ~ 500k và công resize mỗi kích thước là 30k :)

Goodluck
    ThevipdarcularII, SonNguyen94khiettamcongtu thích bài viết này.
  4. SonNguyen94

SonNguyen94 Mới đăng kí

5. kjng_lamboghini

kjng_lamboghini Thành viên cấp 2

Banner Fb thì quan trọng ngành nghề gì, Designer thông thạo "luật rừng" của mấy dại ca này không? :)) mới tính tới giá tiền :D
  6. vaninhoanhao

vaninhoanhao Mới đăng kí

Mình dân in đang cần làm banner cho fb và web, ai làm ib tớ nhé
  7. Nguyễn Văn Ước

Nguyễn Văn Ước Thành viên cấp 1

Em thiết kế banner chỉ tầm 150k - 300k Còn người quen có khi làm hộ, web thì làm cả Hmtl/css giá dơi vào tầm 1,5M
  8. minhtung

minhtung Mới đăng kí

gia banner fb chi 200 - 250 k nhe a, neu a mun làm thi lien he e nhe 0908 199495, e tên tùng
  9. SonNguyen94

SonNguyen94 Mới đăng kí

Cảm ơn các bác :D

Ủng hộ diễn đàn