Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(Nhờ vả) Anh chị tốt bụng giúp em tại cái logo với ạ !!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi kikoond9x, 1/4/15.

Lượt xem: 1,870

1. kikoond9x Thành viên cấp 1

123

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 2/4/15
  2. HaiXanh123

HaiXanh123 Thành viên cấp 2

Trời ơi làm logo dễ mà, đây em làm cho anh 1 cái. Vẽ vòng tròn quanh rồi thêm gradient vào là đẹp liền à

Bùi Tài, hatay1712kikoond9x thích bài viết này.
  3. kikoond9x

kikoond9x Thành viên cấp 1

nhưng em muốn 1 cái nó có biểu tượng liên quan về cầu đường tí.anh giúp em được không ?
  4. Thanh Phú

Thanh Phú Thành viên cấp 3

Bạn muốn như ý thì phải bỏ phí thôi bạn ah.
  5. trannam2603

trannam2603 Thành viên cấp 2

Nguyên 1 công ty xây dựng cầu đường, logo cùng bộ nhận diện thương hiệu là bộ mặt công ty mà lại đi nhờ vả? Lại còn nhờ vả trong box nhờ làm ảnh? Không hiểu bạn làm gì trong cty này? Mình nghĩ bạn nên đầu tư, xin báo giá của nhiều nơi rồi contact với ai đó hợp lí để làm chứ thế này thì :-??:-??:-??:-??
  6. kikoond9x

kikoond9x Thành viên cấp 1

trannam2603 sao bạn lại nói vậy mình cũng muốn xem ý tưởng của nhiều người .nếu ok mình sẽ cảm ơn và hậu tạ .chứ có gì đâu mà bạn lại nói vậy.
  7. logo sáng tạo

logo sáng tạo Thành viên cấp 1

ngta nhờ vả vì ngta ko biết giá trị của nó như thế nào..Cả công ty đâu phải cá nhân mà làm hộ bạn ơi...Cả một công ty làm ăn kinh tế vậy mà không biết ngta đi học về cũng để làm ăn kinh tế sao?? không đáng làm mặc dù có hậu tạ...
  8. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

đã bỏ ra ý tưởng là phải quy ra $ rồi
  9. Mr.Po

Mr.Po Thành viên cấp 2

Pác ơi, bụng rỗng thì chả thể nào tốt được......Thông cảm, ai cũng free hết thì đến nông dân cũng ko có sức để trồng lúa để có cháo mà húp...

Ủng hộ diễn đàn