Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vã anh em trên diễn đàn làm cho cái logo hay ý tưởng làm logo như thế nào cũng được?

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Phạm Quốc Đạt, 5/3/15.

Lượt xem: 1,922

1. Phạm Quốc Đạt Thành viên cấp 1

Hiện là mình đang đau đầu vì cái logo mà bà chị của mình dự định lập công ty nhờ mình thuyết kế, mà mình chỉ biết dùng có photoshop :((. Mong các anh em pro trên diễn đàng giúp đỡ thiết kế giùm hay cho ý tưởng giùm cái logo ^:)^
    Logo nội dung như sau:
    Phúc Anh Quân
    => chỉ vậy thôi, công ty của bả làm về lĩnh vực tự vấn kinh doanh, cũng ko rõ cụ thể làm gì, chỉ nghe bả nói vậy thôi - Mong giúp đỡ ạ. ^:)^

...
  2. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Vãi cả nội dung logo, vậy gõ text, font arial, in hoa, xếp hàng ngang màu đen là được rồi.
    Phạm Quốc ĐạtNamHoang thích bài viết này.
  3. Phạm Quốc Đạt

Phạm Quốc Đạt Thành viên cấp 1

em thì em bó tay rồi ạ :(
  4. HTRC

HTRC Thành viên cấp 3

Đã không chuyên thì tốt nhất cứ thuê dịch vụ luôn cho khỏe. Đỡ mất công đau đầu nghiên cứu mà làm ra có khi lại không đẹp.
  5. cuongeke1

cuongeke1 Thành viên cấp 1

PAQ
    Phạm Quốc Đạt thích bài viết này
  6. Phạm Quốc Đạt

Phạm Quốc Đạt Thành viên cấp 1

oh thank bác ạ
    Bác có thể gửi em file gốc được không ạ, mail em: nhandat107@gmail.com
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn