Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ Vả Các Anh Chị Giup Em Vs Gấu Đoàn Tụ !!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi ku ngoc, 12/8/13.

Lượt xem: 10,519

1. ku ngoc Banned

ở topic trước tại em bất cẩn nên đưa ra những bức ảnh ảo ảo kém chất lượng và k đúng kích thước nên nhiều anh chị không giúp em đc .bây h em up load vài tấm để anh chị giúp em ...pic 1 gấu em ở bên trái. còn pic 2 là em chứ không phải cô giáo :)
    [​IMG][​IMG]
    Đó là tất cả tài sản của em... em mong anh chị trong diễn đàn này giúp em . em cảm ơn !!!
    P/S : cho em nhờ nốt nếu đc hay k đc cũng k sao ... các anh chị giúp em ghép em thay con bé bên tay trái nhé
    [​IMG]Xin đa tạ . nếu các anh chị thích troll em thì cứ lấy pic dưới này ghép ảnh em (^.^) chỉ mang tính chất vui vẻ thui nha các anh chị

...
    Hằng SoNie thích bài viết này
  2. lbhoang

lbhoang Thành viên cấp 2

vãi cả last pic :-&
    Aini_nguyen thích bài viết này
  3. Phong Vân 83

Phong Vân 83 Mới đăng kí

Pic 2: cô giáo mặc áo đỏ xinh thế !=D>
    Lã Duy Tùngtheodore_tdt thích bài viết này.
  4. Shipai

Shipai Thành viên cấp 1

và bạn ý đã ra đảo, :v
  5. ngohuyhoang

ngohuyhoang Thành viên cấp 2

Cô giáo xinh quá đi đó mà :">
  6. Anna_Lê

Anna_Lê Thành viên cấp 1

pic cuối đẹp thế :v
    Lã Duy Tùng thích bài viết này
  7. phuocrose

phuocrose Banned

ra hoàng sa trường sa bảo vệ tổ quốc nhé :)
  8. Trần Đại Dương

Trần Đại Dương Thành viên cấp 2

tạo xì căng đan ???
  9. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Bị ban ròi =)) mình thích nhìn thấy mấy acc có cái title bị ban hơn là topic của họ có troll, trông cứ buồn cười thế é é éo nào ấy :v
  10. QuangX2

QuangX2 Thành viên cấp 1

Ra đảo khá nhanh và thành công :-H
  11. tieubinh03

tieubinh03 Thành viên cấp 1

ghép cái mặt thì đc chứ, k có tấm nào tướng tá hay kiểu na ná con bé bên trai thì sao mà đưa nguyên chú vào đc o.0
  12. namcao192

namcao192 Mới đăng kí

Mình rất xúc động khi xem pic 2, cảm ơn bạn! =P~
  13. dinhtra53th

dinhtra53th Thành viên cấp 2

tôi đã khóc khi xem pic cuối .......
  14. susanoo

susanoo Mới đăng kí

túm cái vái là thằng thớt muốn ghép ảnh nó với con nhỏ bạn nào ngờ đã bị 1 bác mod phát hiện thụ đoạn đê tiện nên đã được ra đảo cải tạo vô thời hạn
  15. kimsugiang

kimsugiang Thành viên cấp 2

Ghép chia rẽ gay nghi ngờ cho 1 đôi khác , trong đó có 1 con hay 1 thằng mà chủ thớt để ý =))
  16. Danh Sang Trần

Danh Sang Trần Thành viên cấp 1

Anh thích cô giáo chú rồi đấy! :))
  17. A4 channel

A4 channel Thành viên cấp 1

tại sao ban. ass ko vào giải thích để ae còn rút kinh nghiệm. chứ mình thấy topic cũng bt
  18. neuerdesign

neuerdesign Thành viên cấp 2

Ôi lại có người mong được troll mà chả ai troll nhỉ :))
  19. ku ngok

ku ngok Mới đăng kí

Mình là chủ nhân của njck bị ban .nay mình đính chính về việc bị ban là do mình bị mắc lỗi Spam vì post bài 3 lần. Còn cái hình cuối mình mún bị troll là mình để xem các bác ghép ntn cho vui và mình có nói là bác nào thýk thì troll k thì thôi chứ k phải mình gét ai hết. Mình nói sai cả nhà họ hàng mình chết
  20. neuerdesign

neuerdesign Thành viên cấp 2

Pic 2 là cô giáo thým à, xinh nhẩy :D

Ủng hộ diễn đàn