Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả các bác design áo hưởng lợi nhuận theo sản phẩm

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Roccat, 16/7/15.

Lượt xem: 1,781

1. Roccat Mới đăng kí

Chào các bác!
    Em đang làm 1 website dạng Sunfrog, thiết kế hình in, lợi nhuận của designer theo sản phẩm, cụ thể là từ 10-50k/sp.
    Website coolcat.vn . Hiện tại code bên em đang lỗi, chưa fix được chức năng upload >2mb trong mục gửi design sản phẩm, kính mong các bác thông cảm. Nhưng để đảm bảo tiến độ triển khai mặt hàng và marketing nên em mong các bác đọc đoạn phía dưới (trích từ group của em).
    Các bác có thể đọc qua giới thiệu về website ở đây coolcat. vn/about-us
    Group trên facebook của em là "CoolCat Designers" và nick facebook là roccat92
    Xin lỗi vì em mới tham gia diễn đàn nên chưa post được link.

...
  2. songokun96

songokun96 Mới đăng kí

Tức là mình sẽ design rồi bạn chọn mẫu và mình hưởng lợi nhuận theo số sản phẩm bán ra hả bạn?
  3. Roccat

Roccat Mới đăng kí

Chào bác, sorry vì em quên check 4rum.
    Em thực hiện xây dựng mô hình như Tee, em nhận đưa các mẫu thiết kế lên website và đảm nhiệm vai trò quảng cáo website, sản xuất, cung cấp áo đến người tiêu dùng. Tuy nhiên 1 mẫu được đưa ra sản xuất phải có tối thiểu 10 chiếc được order. Đồng nghĩa 1 chiếc như vậy Designer hưởng lợi nhuận mong muốn x10 trở lên. Kèm cả chương trình affiliate 20k/1áo, hy vọng sẽ thúc đẩy được khả năng đặt hàng.
  4. songokun96

songokun96 Mới đăng kí

mình ghé thăm web của bạn rồi và thấy đang trong quá trình hoàn thiện và cũng mong muốn trở thành đối tác design cho bên ấy
  5. kemradituan

kemradituan Thành viên cấp 2

web nhìn xấu nhỉ =))
  6. Roccat

Roccat Mới đăng kí

Web xấu vì hiện giờ e cũng chưa biết nên bố cục như thế nào, đặt danh mục thế nào cho hợp lý, ảnh slide nhìn hơi thô, cũng đang thuê design lại, các bác thông cảm, em sẽ cố gắng chỉnh sửa dần cho bắt mắt hơn.
    songokun96 thích bài viết này
  7. Roccat

Roccat Mới đăng kí

Sắp tới em bán áo đồng giá 100k (30 chiếc, chọn 3 mẫu, mỗi mẫu 10 chiếc) để tiếp cận người tiêu dùng, freeship, vẫn chia lợi nhuận mong muốn cho designers. Các bác designer tham gia giúp em group fb "CoolCat Designers" để theo dõi tiến độ của em nhé
  8. Hoàng Anh J

Hoàng Anh J Thành viên cấp 1

ủng hộ bác, lên nào :D

Ủng hộ diễn đàn