Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ Vả] Các cao thủ giúp mình xóa bớt người trong ảnh!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Ri Ling, 28/7/14.

Lượt xem: 2,549

1. Ri Ling Mới đăng kí

Như title, các cao thủ xóa giúp mình 2 bạn đứng bên phải nha:

Mình up lên ảnh lại, ảnh cũ bé quá làm cover mờ căm :|

À các bạn up lên đừng để dấu watermark nhé, thank you :*

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 29/7/14
  2. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

VuPhongRi Ling thích bài viết này.
  3. Ri Ling

Ri Ling Mới đăng kí

4. Ri Ling

Ri Ling Mới đăng kí

Có ai giúp mình tấm thứ 2 với ạ :D
  5. hieuthuan86

hieuthuan86 Thành viên cấp 1

tấm thứ 2 xoá đc nhưng ko đẹp bạn àh vì người bạn sát với chị kia quá
  6. sieudanlon

sieudanlon Mới đăng kí

[​IMG] Tặng bạn
    tranvan.muonRi Ling thích bài viết này.
  7. Ri Ling

Ri Ling Mới đăng kí

cám ơn 2 bạn nha :D
  8. sinhvienbk

sinhvienbk Mới đăng kí

Mình mới lập nick nên không thể post bài được, mình cũng muốn nhờ photoshop giùm, post tại comment có ai giúp được không hay phải lập topic mới vậy ?
  9. sieudanlon

sieudanlon Mới đăng kí

Trình độ mình vẫn non quá nên ảnh hơi lỗi mà cũng không nghĩ ra cách sửa nữa.Nhìn cứ lồ lộ :))
  10. Trương Tâm

Trương Tâm Thành viên cấp 1

của bạn đây ...
  11. Ri Ling

Ri Ling Mới đăng kí

sieudanlon dù sao cũng đỡ hơn gà mờ như mình chả biết làm gì haha.

Trương Tâm thank bạn :D đang hóng cao thủ làm giúp tấm thứ 2 :P
  12. Trương Tâm

Mình cũng tự học và tự vọc thôi, bạn xem thử ok ko ... có gì sửa lại ... đang rãnh nên sẵn luyện tay luôn :D
  13. Ri Ling

Ri Ling Mới đăng kí

Trương Tâm đẹp quá bạn :D có điều hơi nhỏ với có cái water mark, mà thôi thế này cũng đc, mình cám ơn nhiều nha :like:
  14. Ri Ling

Ri Ling Mới đăng kí

Giờ mới biết hình up lên photobucket của mình tự động resize, hèn chi mấy bạn vào toàn làm hình bé bé @_@
  15. Trương Tâm

quên up có water mask ... hình của bạn phân giải thấp quá nên úp lên nó cũng có nhiêu đó thôi :D
    conmeohenRi Ling thích bài viết này.
  16. Ri Ling

Ri Ling Mới đăng kí

Trương Tâm thank bạn ;) bạn có nhận đệ tử không? Hướng dẫn rồi mình tự mò làm lại trên hình gốc cũng đc :D
    Trương Tâm thích bài viết này
  17. KienTinhTinh

KienTinhTinh Thành viên cấp 2

Chụp thì cho người ta đứng với, muốn có ảnh riêng thì chụp riêng đi lại còn xóa ảnh người ta đi nữa, đây của 2 anh chị hết :v
  18. Trương Tâm

:O lần đầu có người xin làm đệ tử ... hihi ... mình cũng tự vọc thôi chứ ko có rành lắm ... cái hình của bạn mình chủ yếu dùng CLone + Eraser thôi, nhưng dùng nhiều điểm để nó tự nhiên, bạn Clone một vùng lớn thì dễ phát hiện PTS ... mấy cái phần bị che khuất nếu ko xác định được thì kiếm hình trên google cắt ghép dzô thôi ... mình dùng chưa thạo lắm nên nhiều chỗ ghép xóa nó bị nhòe, nhìn chưa tự nhiên lắm :D nên bạn chú ý ... chúc bạn thành công :like:

Ủng hộ diễn đàn