Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Nhờ vả ] Cần các bạn biết làm giúp chèn text đẹp vào hình

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Duy Kiss, 17/9/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 3,212

1. Duy Kiss Thành viên cấp 1

Muốn nhờ anh em chèn giúp cái text đẹp đẹp tí khu vực đôi dép vs cái túi BigC cho nhìn đỡ xấu hình @@ Chủ đề This Love . . . Autumn .... hoặc bất kì cái gì đó hay hay chút .... chữ cách điệu nha. Thêm cái icon trái tim gì gì đó nữa càng tốt
    Thanks mọi người trước hihi

...
    nhungtran thích bài viết này
  2. Duy Kiss

Duy Kiss Thành viên cấp 1

Cái text dạng dạng này nè các bạn ( ảnh của bạn Ngọc minh )
  3. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Nếu bạn nữ kia ngồi một mình, tớ sẽ làm cho bạn =))
    p/s text mà chèn vào chỗ đôi dép với cái túi thì ko hợp đâu, tốt nhất là crop và thêm vào chỗ khác thôi :))
  4. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Đồng ý vs bác, Đưa vào nhìn còn rối thêm
    thanhluan thích bài viết này
  5. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

bác nói iem cũng mới để ý kĩ 1 chút, hình bạn chụp trong siêu thị thế này, đã 1 đống quảng cáo "đại hạ giá" với "sản phẩm đã được kiểm duyệt" thế này thì...
    nói thật là bố cục đã loạn hết cả mắt rồi, nhìn đi nhìn lại thì cũng chả ném text vào đâu cho hợp lý cả
    ảnh này chỉ chụp chơi thôi bạn à, muốn thêm text và làm nghệ thuật chút thì chụp cũng phải nghệ thụt 1 tý...ráng kiếm cái khác đi nhé
    làm thì cũng dc thôi nhưng cố đấm ăn xôi có khi lại thành ăn gạch :))
    An Thị Gì Gì Đấynhungtran thích bài viết này.
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn