Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả cao thủ chỉnh sửa ảnh bìa cho trang cá nhân

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi tuannm185, 17/5/15.

Lượt xem: 3,160

1. tuannm185 Mới đăng kí

Như tít ạ, em đang muốn thay ảnh nền cho trang cá nhân trên facebook. Mong các cao thủ giúp đỡ em ạ[​IMG][/IMG] YASV7bD.jpg
    em muốn thay chữ Mountains thành Frater
    và chữ dont look back thành Relax
    Mong các cao thủ chiếu cố và giúp đỡ em ạ. Em ngàn lần đội ơn :'(

...
  2. DzuyNguyen

DzuyNguyen Mới đăng kí

tuannm185 thích bài viết này
  3. djnhhoanght13

djnhhoanght13 Banned

Blend giúp em tấm hình này cho đẹp hơn được không ạ

Chỉnh sửa lần cuối: 17/5/15
  4. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

tuannm185 thích bài viết này
  5. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

6. djnhhoanght13

djnhhoanght13 Banned

Bùi Tài tks bạn nha đẹp lắm ạ ^^. cho mình xin link ảnh được không ạ. Sợ dowload ở đây k được nét lắm :D
  7. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

djnhhoanght13 xin lỗi nhá mình chỉ đăng lên đây thôi ko còn gữi file psd hay ảnh gốc nữa, bn cũng an tâm đi load đây về chất lượng ảnh cũng ok lắm ko thua ji đâu.
  8. djnhhoanght13

djnhhoanght13 Banned

Bùi Tài tks nhiều nha. Mình tải ở đây cũng nét lắm ^_^. cảm ơn bạn nhiều lắm :)
  9. anhthe2812

anhthe2812 Banned

Cho e ké bài với ạ.
    Hiện tại e có 1 vài bộ ảnh chụp cuối cấp do người khác chỉnh sửa k cẩn thẩn nên ảnh sáng quá, mặt mụn, bố cục k hợp lý,... nên các bác ai rảnh thì có thể giúp e chỉnh lại trọn bộ hơn 10 cái này k ạ. E xin cảm ơn trước.
    (Do ảnh người khác chỉnh và đã bị mất file gốc nên ở đây chỉ có file đã chỉnh nhưng chất lượng kém hơn và dung lượng thấp thôi ạ)
    Code:
    https://drive.google.com/file/d/0ByeBfq211Xa4dFlPX3c5V1RiRzQ/view?usp=sharing
    Làm xong các bác có thể gửi mail trực tiếp cho e địa chỉ:
    Code:
    anhthe2812@gmail.com
  10. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

anhthe2812 thích bài viết này
  11. tuannm185

tuannm185 Mới đăng kí

Em cảm ơn các bác rất nhiều ạ :D Mà Bác Bùi Tài ơi, bác chỉnh lại giúp em thành Frater được ko ạ :D
  12. anhthe2812

anhthe2812 Banned

Đẹp thế, bác làm nốt cho e mấy cái ảnh với bạn gái với :3

Ủng hộ diễn đàn