Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] chèn text và xoá chữ !

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi W.W.E, 4/8/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 2,704

1. W.W.E Banned

bức 1mọi người xoá cái logo fb.com ở phía bên dưới giúp mình , và xoá hai bàn tay trắng ta làm nên tất cả thêm vào đó là chữ. empty hands, allwe do và sezi kíck 720x266 giúp mình Pic 1 : [​IMG] (112 kb) Pic 2 : mọi người chèn dưới chữ bóng đêm nơi tối thấy bình yên là chữ mr.haiphongvietnam ( in hoa chữ cái) [​IMG] (68 kb) Píc 3: mọi người chèn dưới mấy cái chữ lang yên là mr.haiphongvietnam [​IMG] (98 kb) mong mọi người giúp đớ mình , cám ơn , font càng giống càng tốt !

...
  2. W.W.E

W.W.E Banned

up ngày mới
  3. KuPépp

KuPépp Mới đăng kí

Píc 1 good !
  4. W.W.E

W.W.E Banned

up , ai giúp mình cái @@
  5. W.W.E

W.W.E Banned

help me ! ai giúp mình với
  6. W.W.E

W.W.E Banned

không ai giúp mình à :(
  7. sakura_tsubasa_1995

sakura_tsubasa_1995 Thành viên cấp 1

Vì đóng dấu như thế thể hiện chủ quyền của tác giả, việc nhờ vả của bạn dù vô tình hay cố ý đều có tính vi phạm ( mọi ng hay nói là ăn cắp á) . Mọi ng nhìn thấy nên ko mún làm đâu
    W.W.E thích bài viết này
  8. W.W.E

W.W.E Banned

sakura_tsubasa_1995 ý mình không phải thế , chỉ chèn chữ thôi mà , đâu có nghiêm trọng như bạn nghĩ , còn pic 1 là người ta thiết kế riêng cho mình nên mí bạn cứ yên tâm !
  9. sakura_tsubasa_1995

sakura_tsubasa_1995 Thành viên cấp 1

uh mình biết nhưng sự việc xảy ra có thể rất nghiệm trọng ->>> :P
    W.W.E thích bài viết này
  10. W.W.E

W.W.E Banned

11. goal

goal Thành viên cấp 3

Làm như topic mua bán ấy mà up @-)@-)
  12. W.W.E

W.W.E Banned

goal không như bạn nghĩ đâu , mình up ra ngoài để mọi người giúp thôi , bạn nhìn lại time up hộ mình ^^
  13. W.W.E

W.W.E Banned

up !
  14. W.W.E

W.W.E Banned

úp ! hóng cao nhân:(
  15. goal

goal Thành viên cấp 3

16. KuPépp

KuPépp Mới đăng kí

W.W.E up nhiều ra đảo ấy :D
  17. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Tình hình là mình rỳ pọt phát nhá,. mod hay smod test mà trùng ip clone acc là vĩnh viễn ko gặp lại bạn.
  18. KuPépp

KuPépp Mới đăng kí

vẫn chưa có ai giúp thớt hả , tiếc là mình không biết pts , nếu biết cũng giúp bạn rồi :)
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn