Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả chỉnh sửa ảnh quay bằng camera

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi lethanhthan, 20/7/13.

Lượt xem: 2,454

1. lethanhthan Mới đăng kí

Em có 1 tấm hình được quay bằng camera chống trộm, mấy bác có thể giúp em làm rõ khuôn mặt trong hình được không?
    Xin cám ơn mấy bác!!!

...
  2. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Hah a lần trước có bác cũng thế,.. nhưng đưa cho công an họ tìm thì xong luôn,. nhanh gọn :D
  3. lethanhthan

lethanhthan Mới đăng kí

Mình cũng làm rùi, nhưng công an kêu không thấy rõ không làm, giờ mình biết khu vực của nhân vật trong hình rùi, nhưng giờ cần làm rõ khuôn mặt nữa là xác nhận đúng là được rồi.
    Đi mấy tiệm ở ngoài, họ đều lắc đầu không thèm làm, thế là đành lên đây nhờ cao nhân giúp đỡ. Mình ở TPHCM
  4. hakhanhbk2008

hakhanhbk2008 Thành viên cấp 2

cái này gần như ko thể.có 1 phần mềm mới nhất mới ra bảo làm đc chức năng này nhưng chắc cũng ko giúp ích đc j nhiều đâu,ko phải như phim hành động Mĩ nó zoom vào mắt ng đc chụp ra đc cả cái bóng của ng đứng chụp đâu,nói chung trường hợp này ko khả thi
  5. hakhanhbk2008

hakhanhbk2008 Thành viên cấp 2

Cái này nó mờ thế nhưng mà là ng quen biết thì chắc vẫn nhận đc ra ngay đó
  6. Toan Flamingo

Toan Flamingo Thành viên cấp 2

Nhìn mặt anh trộm giống Hugo cưỡi đà điểu vậy ta:))

Ủng hộ diễn đàn