Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả chỉnh sửa cover cho đẹp hơn ạ!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi forever76219, 22/11/14.

Lượt xem: 1,851

1. forever76219 Thành viên cấp 1

Thực sự còn Gà PTS. rất mong anh chị em giúp đỡ. Cho cover nó đẹp hơn chút.
    Cover này mình muốn nổi bật chữ Lễ Truyền Thông lần thứ XVI và câu chủ đề.
    Rất mong các pro giúp đỡ em ạ! Thanks tất cả mọi người

Image: 7TuYLKD.jpg

Link down file PSD: https://drive.google.com/file/d/0B-7ppHuPfD9UUDRHU2ppUVJhSGs/view?usp=sharing

CÁM ƠN TẤT CẢ MỌI NGƯỜI

...
  2. forever76219

forever76219 Thành viên cấp 1

không có pro nào giúp sức nhỉ.
  3. icbm123

icbm123 Thành viên cấp 2

dòng lễ chuyền thống... cho dài ra 1 chút cho rễ đọc vì nó là cái chính dưới dòng hội svcg... nên cho 1 gạch chân nhỏ để phân mảng , còn tất cả ok rồi
  4. forever76219

bạn giúp mình sửa dk chứ
  5. Thắng Bảo

Thắng Bảo Thành viên cấp 2

cái hình đã xin rồi, giờ còn đòi người ta sửa hộ nữa. Nhận góp ý rồi tự sửa chữa chứ #-o
    forever76219 thích bài viết này
  6. Trương Minh Bách

Trương Minh Bách Thành viên cấp 2

cái dòng "Lễ truyền thống..." thì bạn nên kéo dãn độ rộng của layer/text đó ra nhìn không bị rối là được. Di chuyển dòng đó lên gần "Hội SVCG..." và căn đúng giữa với layer/text đó luôn.
    Còn 3 dòng kia thì để cùng 1 màu, kích thước, font chữ dễ đọc, cũng căn hàng cho cả 3 dòng này với nhau, sắp xếp sao cho mỗi dòng trong 3 dòng kia cách đều nhau không rộng quá. Logo bên phải thì cho nó to lên, miễn sao phải nhìn thấy hết logo.
    Còn sửa hộ thì bạn thì bạn hãy tự sửa, nhờ người khác sửa thì không lên tay đâu.
  7. forever76219

8. icbm123

icbm123 Thành viên cấp 2

không đủ sức thì đừng có cố
  9. PhanTienPhat

PhanTienPhat Thành viên cấp 1

ducpvbb thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn