Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Design giúp em logo này cho team ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi dangnamnd, 12/3/13.

Lượt xem: 3,340

1. dangnamnd Mới đăng kí

Chả là em với hội bạn có team chơi với nhau, 1 team dotA 2, 1 team CS. Bây giờ bọn em muốn đi đánh mấy giải phong trào lấy kinh nghiệm nhưng một số giải online bắt phải có logo của team. Bọn em chơi điện tử thì nhanh chứ động đến pts chả thằng nào thạo món này :(
    Được tư vấn của một người bạn, nay em xin nhờ các anh chị em trong diễn đàn khéo tay design lại giúp em cái Logo này ạ. Team em tên là: Vi'Na Boys @@ hơi thô tí ạ.
    Đây là mẫu logo của team Na'Vi bọn em muốn đổi thành màu đỏ-vàng (màu cờ VN), xóa chữ Natus Vincere thay bằng chữ Boys theo phong cách giống thế. Riêng chữ Na'Vi nhờ các anh chị chỉnh, vẽ lại cho em thành Vi'Na theo phong cách giống thế @@ Đấy là nguyện vọng chính là như vậy, anh chị giúp được bao nhiêu thì cũng là quý hóa lắm rồi ạ :D
    Em xin thay mặt team cảm ơn và hậu tạ anh chị bất kể món item in-game nào mà anh chị thích ạ. Em xin cảm ơn trước!

...
  2. hoangnam31899

hoangnam31899 Mới đăng kí

Mong team bạn sẽ phát triển như Navi
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn